รวมตัวม๊อบ !!! พันธมิตร 405

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย SkuLL, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    สืบเนื่องจากกระทู้ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=527779 เนื่องจากคุณจ้อบ ยังไม่ได้มีทิศทาง(รูป)ที่ชัดเจน บรรดา 405 จึงได้มีการรวมตัวกัน เพื่อเรียกร้องให้ จ้อบ เอารูป มาลงซะที :p

....พอดีว่างๆ ไม่มีไรทำ เลยเก็บภาพรวม ๆ 405 ทั้งสมาชิกเก่าและใหม่ เท่าที่ผมหาได้ มารวมกันเล่นๆ ครับ ขออนุญาตเจ้าของรถทุกท่านด้วยครับ ตกหล่นท่านใดไปต้องขออภัยด้วยครับ แต่ดูๆ ไป 405 ก็มีหลายสี ไม่แพ้ ชาว 505 เหมือนกันนะเนี่ยะ :eek:

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    โอว ถึงขั้นตั้งกระทู้แซวกันเลยเรอะคับคิม โอเคครับผมยอมละครับ พอดีตอนนี้บ้านผมฝนตกอยู่น่ะครับเดี๋ยวยังไงจะรีบลงให้อย่างใวเลยเน่อ

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    พี่นอ้งครับ โปรดทราบครับ ผมลงรูปไม่เป็นแต่ผมส่งต่อรูปรถผมบางส่วนให้คิมไปแล้วค้าบพี่น้องค้าบ เหอๆๆ

4. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    505 เราจะมีครบ 7 สีรุ้งเลยมั้ยเนี่ย จะได้สู้เขาได้

5. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
  6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    กระแส...405...เริ่มมากันแระ....ยินดีด้วยคับคิม...

7. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อิอิ .. เอาครับเอาเลย ..

ไว้ได้เจอกันน่ะครับ พี่น้อง :eek:

8. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    ไปด้วย ครับ

9. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ผมเอา 405 สีน้ำเงินมาเสริมทัพก็แล้วกัน จะได้ครบสีรุ้งไวๆ

ม่วง
    คราม
    น้ำเงิน
    เขียว
    เหลือง
    แสด
    แดง

10. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    555 อย่าลืมมังคุดผมอีกคันนะครับ เหอๆๆ

11. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โหหหห มีแต่หล่อๆทั้งน้านนนนน
    น่าอิจฉาวุ้ย
    แล้วแก็งค์ 205 อย่างเราจะมีไหมนะ
    เมื่อไหร่ พีท จะ ออกมาซะที อิอิ

12. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    มาแอบดูชาว 405 เค้าคุยกัน

13. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    ออกไป ออกไป ออกไป ออกไป

14. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    เดี๋ยว ป๊ะ เหนี่ยววววววววววว อิอิ :rolleyes:

แถมรูป 405 แบบ รูปวาด ให้อีก 1 :D

15. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    แหมคิม วาดซะเห็นเลยนะว่าเป็ฯรถตัวเอง เหอๆๆ

16. peugeot สีส้มล้อขาวนี้ของคัยหรอคับ

ผมเจอบ่อยผมอยุ่แถวลาซาลคับ

อยากเข้าคลับด้วยอะคับ

แต่ยังสมัครของ rcweb ยังไม่ได้เลย

17. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แล้วเปอร์โยต์สีแดง..ของคัยอ่ะคับ...เหมือนจะเคยเห็นอ่ะคับ

18. gunner008

gunner008 New Member Member

5
    0
    0
    ชอบ รถ พี่ คิม จัง หู้ อานาคต จะเรียนแบบให้ได้ คิ คิ

19. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    Meeting คราวนี้...จะเจาะทุกชิ้นของคุณคิม...(เอามาใส่รถเราให้หมด) คริคริ

20. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    405 สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

มารายงานตัวเข้าม็อปด้วยคน เพิ่งว่างง่ะ

21. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ว่างจัด Meet กลางวัลบ้างนะคับ..จะได้เห็นรถผมบ้าง..อิอิ

22. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เอ่อ คิดคับรูปผมก็ลงแล้วเอาไปรวมด้านบนสุดด้วยสิคับ เหอๆๆ

23. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ส่งมาให้ผมก็ด๊ายคับ..เด๋วโมห้าย อีก Version

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้