ไม่สามารถฝากรูปใน Members Gallery ได้คับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย ultra, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ไม่สามารถฝากรูปใน Members Gallery ได้คับ พอเข้าหน้า upload เลือกไฟล์แล้วกดส่ง ก็จะเด้งกลับมาหน้า upload เหมือนเดิมคับ ไม่รู้ว่าสาเหตุเกิดจากรูปเก่าเยอะเกินหรือเปล่าคับ

ขอบคุณคับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ลองอัพโหลดทีละรูปดูนะครับ

3. ultra

329
    3
    0
    ยังเป็นเหมือนเดิมอะคับ ^^"

รูปเดียวก็ไม่ได้คับ

ขอบคุณก๊าบบ

4. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    แผงควบคุมส่วนตัว > Your Profile > แสดงอัลบั้มทั้งหมด > เพิ่มอัลบั้ม

หรือกดที่ชื่อตัวเองแล้วกด ดูรายละเอียด ก็ได้ครับ

ลองแบบนี้ดูหรือยังครับ เอามาใช้ได้เหมือนกันเลย :D

5. ultra

329
    3
    0
    แบบนี้ใช้ได้คับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้