ประชาสัมพันธ์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย KoE311, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ขอเชิญสมาชิกที่มีติ๊กเกอร์ละยังไม่มีร่วมถ่ายภาพลงหนังสือ ในเดือนตุลานี้วันเวลาสถานที่ขอเฟิมอีกที

อยากให้พวกเราช่วยกันโหวตหน่อยนะครับว่าจะเอาวันไหนยังไง จะได้เเจ้งทางหนังสือนะครับว่าเราสดวกวันนี้ๆๆ

และอยากให้ช่วยกันเสนอ Location ที่สวยๆเหมาะๆหน่อยเอาโล่งๆ ไม่ไกลจากสถานที่(Club)ของเรามากนักจะได้สดวกกันนะครับ

และอีกอย่างเสาร์่ที่กะลังจะถึงเป็นเสาร์แห่งพันธสัญญาของเราอีกเช่นเคยมา กันครบๆนะจ๊ะจะได้คุยถึงกิจกรรมที่กะลังจะเกิดขึ้นในเดือนหน้า

และขอเชิญประทานคนปัจจุบันขึ้นทำการตัดลิบิ้นด้วยรนะครับ

ปล.โชคดี.....อิๆๆๆๆๆ:D:D:D:D:D:D:D

2. R30'sLoVeR

R30'sLoVeR New Member Member

50
    0
    0
  3. ประทาน...4 เอส...เกี่ยวปะ.....อิอิอิอิ

4. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ไม่ไปไกลๆเลย เกลียดดดดดด

........อิอิอิอิอิ.....จุบจุบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้