แอบดังแบเงียบๆๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย apachea, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    แหมนายนุ้ยเราไปขายของที่คลอง 5 รถบังคับสวยน่าเล่นจัง แถมรายการ มอเตอร์แทค แผ่นล่าสุดก็ได้ออกด้วยซุ่มเงียบเลยไม่บอกกันม่าง แอบขายรถบังคับไม่บอกกันเลย สังสัยต้องโดนคลับบังคับเอามาขายราคาทุ่นกันม่างแล้วจะได้มี่คนช่วยปรโมททุกท่านว่าไง มีรถบังคับ(ขายราคาทุน)กันแล้วเด่วเรามาจัดแข่งกันในคลับเอาไหมพี่น้อง ฮิๆๆๆๆ:D:D

2. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    จับ พี่หนุ่ม ดริฟท์ ซะที

3. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    น้าเค้าจะไหวหรอ คิม

4. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    แล๋วๆๆๆๆจัดรถมาเด่วจะโชว์ให้ดู ไอ้งานใส้เฮ้ย :D:D:D

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เอาซะทีเหอะพี่หนุ่ม...ผมรออยู่น้า...555+

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    [​IMG][/URL][/IMG]

มิน่า คุ้นๆ พี่นุ้ย นี้ เอง :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้