405 น้องใหม่ มาแนะนำตัว ค๊าบบ ( ตอน นี้ กำลัง ปั่น อยู่ ) ฝากตัวด้วยน่ะค๊าบ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Affarn, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Affarn

Affarn New Member Member

2
    1
    0
    เอา รูป ณ. ปัจจุบัน มาให้ดู พลาง ๆ ไป ก่อน

เดียว เก็บ งานเสร็จ ถ้า มี meeting จะ ไป แจมด้วย น่ะ ค๊าบ

2. Affarn

Affarn New Member Member

2
    1
    0
    ตอนนี้ วิ่ง เกิน 80 แล้ว ท้ายสั่น เป็น เจ้า เข้า เลย

อาการนี้ ใครเคยเป็นบ้าง ครับ ... แก้ ไข อย่างไร ดี

Nunazaa ถูกใจสิ่งนี้
  3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ยินดีต้อนรับ รถสวยดีครับ....

4. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    โอ้วววววว แจ่มเลยครับ มีซันรูฟด้วย มี 405 ตัวแรงมาแว้ววววววววววววววววววววววววววววววว ส่วนเรื่องวิ่งแล้วสั่น ลองดูที่เพลา ครับ หรือไม่ก็ลองตั้งศูนย์ดูครับ เผื่อมุมล้อมีแอบเบี้ยว

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เอ้า....คันนี้ทำสีเสดแล้วหรอ....ผมเห็นจอดอยู่ โปรสตรีท.2..เป็นปีเลยง่ะ.....(แบบว่าผ่านทุกวันอ่ะนะ)....

...เอาล่ะเว้ย.....คิมมีพวกเพิ่มมาอีกหนึ่งแล้วววววววววววววว....55555+...การกลับมาของ405....หุหุหุ

6. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ขาวกระโปรงดำ สีดีพิมพ์นิยมจริงๆ

7. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    กระแส 405 แรงมาติดเลยวุ้ย

มามะ พวก 405 แฮ้ดดดดดดดดดด ~

8. SkuLL

314
    3
    0
    หน้าปัด Mi 16 ซะด้วย ไม่ธรรมดาเจงๆ ครับ 405 สู้ ๆ

9. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    สวยครับ 405 มาแล้ว....

10. hallelujoh

hallelujoh New Member Member

16
    1
    0
    เย้ๆ 405 มาสมทบอีกคันแล้ว
    ไปทำที่ไหนมาครับ แรงดีจัง ว่าจะเอาของผมไปทำบ้าง มีแนะนำบ้างมั๊ยครับ

11. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0

ตอบ เเทน ค๊าบบ

ทำ ที่ Pro sTreeT 2 ครับ ทั้ง เครื่อง ทั้ง พาส ทั้ง สี

เครื่องตอนนี้ เป็น 3S ไม่โบ NoN แอร์โฟร์ แต่ กำลัง ยก ลง รอใส่ B20B ประกบฝาเทค

ยกคอนโซน Mi16 ออก ลองไปยัด คอนโซน DC2 ของผมแทนครับ

เดียว จะมา รายงานผลเป็น ระยะ ๆ :D :D :D :D

12. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ซาหวาดดีค้าบ ยินดีต้อนรับคร้าบ......^^
    รถทำได้โหดมากมายค้าบ

13. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    405 ก็กำลังคึกคักกันน่าดูเลย จอมยุทธไม่เคยเดียวดายในยุทธภพเว้ยคิม ไม่ต้องน้อยใจไป

14. SkuLL

314
    3
    0
    สู้กันต่อไป ตราบที่ยังมีอะไหล่เปอร์โย อิอิ

15. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ว่าไปนั่น อะหลั่ยมันมีเยอะโว๊ย แค่ไม่รู้ว่าจะหาได้ครบหรือเปล่าเท่านั้นแหละ

16. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....โบ..อะไหล่ยนต์คับคิม.....5555+

17. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    ฝากระโปรงเจาะหรือว่าไฟเบอร์ครับ

18. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รถพี่สวยจังครับ............ชอบจริงๆรถสีขาวอ่าครับ

19. Nunazaa

797
    53
    0
    ก ร ะโ ป ร ง ห น้ า ไ ฟ เ บ อ ร์ ค รั บ ผ ม ไ ม่ เ จ า ะ

20. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    ฝากระโปรงทำที่ไหนและราคาเท่าไหร่ครับ.......

21. Nunazaa

797
    53
    0
    Pro Street 2 จัดให้ ราคาที่ผมทำมันม่จากกระไปรงหน้ามันพับเกือบจะเป็นเลข 7 แน่ะ ตัองเค่าะใหม่หมดแล้วค่อยขึ้นโม ก็ร่วมๆ 6-7 พันอ่ะครับ แต่สำหรับบานที่ไม่ชำรุด คงไม่เท่าไหร่ครับ (ตอบแทนนะครับเจ้าเค้าจำIDไม่ได้)

22. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ร้านมันอยู๋แถวไหนครับเผื่อว่าจะไปทำบ้างน่ะครับ

23. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    รถสวยมากๆครับ สีขาวงามจริงๆดูดีมีชาติตระกูล แหล่มเลยครับ

แปลงคอนโซลเสร็จยังครับ อยากเห็นๆๆๆ รถงามทั้งในและนอกเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้