เกียร์ M40

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย Drink, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    พอดีได้รถ E30 ปี 1992 มาครับ เป็นเครื่อง M40 เกียร์ธรรมดา ตัวรถเปน 4 ประตู

กระเดื่องเกียร์เสียอ่ะครับ ถ้าเข้าเกียร์ถอยหลังแล้ว พอจะเปลี่ยนเป็นเกียร์อื่น
    มันจะใส่ไม่ได้ กลายเป็นเกียร์ว่างไปเลยครับ ใส่เกียร์อะไรไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะซ่อมยังไงเหมือนกัน
    หรือเปลี่ยนเกียร์ไปเลยดีครับ เกียร์ลูกนี้มันอยู่ที่ราคาเท่าไรหรอครับ เปลี่ยนหรือซ่อมดีครับ
    เกียร์ธรรมดานะครับ...

ขอบคุณครับ

2. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ต้องโทษด้วยนะครับ ผมก็ไม่ค่อยสันทัด M เหมือนกันนะครับลบกวนเข้าไปที่ www.e-30club.com ดีกว่านะครับคนเยอะดี คนรู้จะได้มาช่วยตอบให้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้