** เรามาร่วมอวยพรวันเกิดให้น้าตึ๋งย้อนหลังกันหน่อยดีกว่าคับ**

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...สืบเนื่องจาก เมื่อวันที่ 11 ส.ค ที่ผ่านมาเป็นวันคล้ายวันเกิดของเพื่อนสมาชิกเราท่านนึงคับ...นั่นก้อคือน้าตึ๋งนั่นเอง...ยังงัยก้อขอให้น้ามีฟามสุขมากๆคับ....คิดสิ่งใดก้อให้สมดั่งปรารถนานะคับ...(แต่อย่าคิดสิ่งเดียวกับผม...เดี๋ยวผมอด)....

...ปล..เลยเก็บภาพบรรยากาศเล็กๆน้อยมากฝากันด้วยคับ.....

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เค้กวันเกิด...สนับสนุนโดย...เสธ.นัทและเพื่อนๆคับ...อิอิ..

3. God level

1,028
    14
    38
    ...สนั่นกันขนาดไหน....เหอๆ...

..ปล.ดูเสื้อ เสธ.นัท..เท่มาก...สาวๆขอเบอร์ตรึม...5555+

4. God level

1,028
    14
    38
    ....เอ่อ...รูปสุดท้ายนั่นไม่ช่ายนะ.....นั่นมันอีกร้านนึงอ่ะ...หุหุหุ.

5. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    แฮปปรี้ เบิดเดย์ ทู๊ ยู ~~~ ไม่บอกจะได้หอบเหล้าไปฝาก...... ซักฝานึง

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    happy birthday ย้อนหลังน๊ะกั๊บน้าตึ๋ง

7. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    HBD คร้าบ
    มีฟามสุขมั่กๆคับ
    บรรยากาศท่าทางจะมันส์

8. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    Happy ปี้ นะครับน้าตึ๋ง ..... มีฟาร์มสุขมากมาย

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    มีความสุขมากๆนะครับน้า...........เสียดายไม่ได้ไปงานน้าเลยอ่าครับ

ขอโทดจริงๆจากใจเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้