ถอดฟรอนท์ยังไงอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ช่วยทีครับ, 15 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ก่อนอื่นต้องขอโทษก่อนเลยที่ตั้งกระทู้ถามคำถามง่ายๆขนาดนี้ แต่ผมถอดไม่ออกจริงๆครับ จะแงะก็กลัวคอนโซลจะพัง ใครรู้วิธีช่วยสงเคราะห์หน่อยนะครับ ว่าผมควรแงะ หรือดึงออกตรงไหนยังไงบ้าง พอดีจะสลับฟรอนท์จากรถอีกคันไปอีกคันน่ะครับ แล้วอีกคำถามหนึ่งคือ มันเป็นฟรอนท์blaupunktกับAlpineถ้าจะสลับกันมันต้องเปลี่ยนสายไฟอะไรยังไงรึเปล่าครับ แล้วสรุปแล้วการสลับฟรอนท์นี่มันเป็นเรื่องยากมั้ยครับ คือผมขี้เกียจต้องเอารถสองคันไปหาร้านทำน่ะครับ แต่ถ้ามันยากก็ส่งร้านก็ได้ครับ ยังไงช่วยแนะนำที่นะครับ ขอบคุณครับ

1. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    รถ อา ไร ครับ

ถ้าใจไม่ถึงก็ส่งร้านเรยนะ

ถ้าใจไม่ถึงก็ส่งร้านเรยนะ พูดจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้