จับ 405 ใส่ตระกร้าล้างน้ำ เพื่อหยุด 505 ที่กะลังระบาดในเว็ปนี้ เหอๆๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย จ้อบจ้า, 15 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อิจฉาๆ เลยต้องลงทุนเสียเงินทำสีท้างงงงงงคัน เพื่อดับความมันของบรรดา 505 ในคลับ 555 405 จะกลับมาอีกครั้งครับ (ป.ล ล้อเล่นเด้อเจอกันอย่าฆ่าผมนะคร้าบ 55 คลับเดียวกานน้า)

1. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    405 มะ มะ มะ มาบ้าง แว้ววววววววววววววววววววววววววว

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....จ๊อบ...เอ็งใช้คำพูดซะน่ากลัวเลยอ่ะ.....ดีแล้วอ่ะ...คิมจะได้ไม่เหงา....5555+

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ไม่มาโพสบอก..ราคา..หรือว่าขั้นตอนการทำบ้างหรอครับ...อยากเห็นแนวนะครับ..

4. hallelujoh

hallelujoh New Member Member

16
    1
    0
    405 มาใหม่ขอแจมครับ อิอิ

5. SkuLL

314
    3
    0
    ว้าววววว 405 มา อีก 1 ยินดีครับ มาหยุดการระบาดของ 505 กาน อิอิ

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    มากานเยอะๆเลยคับ...ชอบๆๆ...จะได้ไม่เหงากานเนอะ....

7. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
  8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    รถเสร็จอ่ะยางง่าจ๊อบ
    ได้เวลาออกล่าเหยื่อแล้วหรอ
    555+

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สู้ๆนะคุณจ้อบ.......

10. SkuLL

314
    3
    0
    จ๊อบซิล่า เรารอนายอยู่นะ รีบมาไว ไว ...กระผมจะได้ปลดระวางอีขาว ไปโมฯ อีดำ Vtec ซะที หุหุ

11. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มาละครับวันนี้รถผมเสร็จละค้าบบบบบ แต่เอารูปลงไม่เป็นน่ะ ของผมราคาทำสีนอกใน 22000ครับ ทำนอกใน รวม ปะผุ พอดีร้านเพื่อนพ่อน่ะคับรู้จักกานเดี๋ยวจะเอารูปมาลงให้ดูนะครับ

12. God level

1,028
    14
    38
    รอชมว่ะจ๊อบบบ...........ว่าแต่สีอารายเนี่ย....อยากเห็นๆ

13. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :cool: รอชมอยู่น๊าตัวเอง.....อิอิ
    ท่าทางจะโหดไม่น้อยนะเนี่ย

14. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .................ทำสี กันอีกแล้ว :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

15. SkuLL

314
    3
    0
    หลังจากเจ้าตัว (จ้อบ) ห่างหายจากการโพสไปนาน เดี๋ยวปาปารัชชี่ จะเอาภาพมาฝากให้ครับ หุหุ 405 สี ทนได้

16. God level

1,028
    14
    38
    ...ของผมดิ...โดนขูดซะแล้วเซ็งโคตรๆๆๆ....ไม่มันใจร้ายกันจังวะ....

17. draculajung

draculajung New Member Member

5
    0
    0
    405 ครับรวมกัน
    ก่อนจะเป็น 505 คลับ

18. God level

1,028
    14
    38

.....แหะๆๆ...คงจะเป็นการแซวเล่นๆกันน่ะคับ....เปอร์โยต์คลับของเราไม่เคยมีการแบ่งแยกอยู่แล้ว....

....ได้ทุกรุ่น.....ขอแค่มีใจรักก้อพอแล้วคับ....เป็นพี่เป็นน้องกันทั้งนั้น.....เพียงแต่ว่าสมาชิกส่วนใหญ่จะเป็น505เท่านั้นเองคับ.....

19. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .................:confused::confused::confused:

........................505 แยะตรงไหนเหวอ ในเวปเห็นมีวนๆอยู่ 2-3 คนเอง ที่เหลือ รุ่นอื่นๆหมด ที่เห็นแยะๆ เพราะ ต้องไปถ่ายเอารูปมาลง ไม่งั้น ไม่เคยเห็นหัวกันซะคน

:confused::confused::confused:

20. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    รอดูความแหล่มด้วยคนนะครับ

21. God level

1,028
    14
    38

...ก้อจิงของน้า1..อ่ะเนอะ.......แต่ก้อเอาน่า...สร้างบรรยากาศกันหน่อย....จะได้ไม่เงียบเหงากันนะคับ...:cry::cry:

22. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เอารูปมาดูไวๆเลยจ้อบ อยากเห็นงะ

23. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    จ๊อบ เอ๊ย...เพื่อนๆ รอจนสีรถจ๊อบจะพ่นรอบสองแล้วนะ ยางม่ายเห็นเลยนะ55++

24. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    จ๊อบเว้ยลงรูปไม่เป็นไม่เป็นไร เด่วไปถ่ายรูปให้พร้อมโฟสให้ด้วยเอาป่าว ชาวบ้านเขาอยากดูกันแล้ว เด่ว ยุทธจักร 405 จะเหงาหงอยกัน จะได้จัดการนัดถ่าย แกฎ๊งค์ 405ซักที เห็นมีอยู่หลาย ลำเลย แต่มาไม่พร้อมกันซักที่ เด่วจัดให้

25. God level

1,028
    14
    38
    ...ช่วงนี้เจ๊ไม่ดุ.....จัดมาให้เพ่หนุ่มหน่อยยยเร๊ววววววววววว....555+

26. SkuLL

314
    3
    0
    จ้อบ เอารูปมาเร็วๆ นะ ก่อนที่พี่หนุ่มจะโดนเมียดุเอา นานๆ จะ หนี เมียมาหน้า ไมค์

27. P_O_P_U_L_A_R

P_O_P_U_L_A_R New Member Member

34
    0
    0
    เงียบเลย อยากเห็นๆๆ

28. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ขอโทษทีนะครับพอดีงานเข้ามากมาย ไม่ว่างอย่างแรงค้าบ สีรถผมเป็นสีเปลือกมังคุดอ่าครับ ตอนกลางคืน แม่ม ดำเมี่ยมเลย แต่ตอนกลางวันถ้าล้างใหม่ๆก็สวยดีครับ ป.ล ยังไม่มีตังลงล้อเลยอ่ะคัยมีบริจาคได้นะครับ แม็คสวยราคาถูกจัดให้ผมได้ครับขอบคุณพี่น้องชาวเปอร์โยมากครับ รู้สึกละอายที่ไม่ค่อยได้เข้ามาตอบ ฝากทีละคนเลยดีก่า
    1.เพ่ก๊อบพอดีไม่ว่างน่ะคับแต่วันนี้จะส่งรูปให้คิมโพสแน่นอนครับ
    2.เพ่หนุ่มขอบคุณมากๆครับพี่พูดเล่นผมเอาจิงนะนี่อยากถ่ายเซ็กหมู่405มานานแล้ว555
    3.ที่สำคัญครับขอขอบคุณคิมด้วยครับที่พยามยามเพื่อผมขนาดเน้ เดี๋ญววันนี้ผมส่งรูปให้แน่นอนครับ
    คนที่ไม่ได้เอ่ยชื่ออย่าน้อยใจไปนะครับยังไงเราพี่น้องกันหมดอยู่แล้วนะครับขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ

405จะกลับมาพบทุกท่านแน่นอนครับ เหอๆๆ

29. SkuLL

314
    3
    0
    หลังจากกดดัน จ้อบ ก็ได้รูปมาแว้ววววว ครับ

มาแล้วครับ รถ จ้อบ สีน้ำตาลไหม้ มีนามว่า นู๋ทราย :D

อันนี้ Before ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้