แอบถ่าย : ชาวแก๊งค์ 505 มารวมตัวทำอะไรกัน มืดๆ (update รูปเรื่อยๆครับ)

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย SkuLL, 15 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    แอบไปเจอ 505 มา 2 คัน จอดอยู่ใกล้ๆ กัน นึกว่าฝาแฝด สงสัยปีนี้ เทรนด์สีฟ้า มาแรง

ชาวแก๊งค์ 505 คึกคัก มาแรงกันดีเจงๆช่วงนี้ :embarassed:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 สิงหาคม 2008
  2. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    น่านนนน ซุ่มทำไรกันอ่ะเปิดกระโปรงด้วย

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ช่วงนี้ 505 ของเขาแรงจริงๆ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....ต๊ายยย....พ่อหนุ่ม....ถ่ายปายตั้งเยอะ..ลงแค่เนี๊ย.....55555+

...ปล...รถจานบามด้วยเด้....อยู่กานตั้งหลายคันอ่ะ....

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มี กั๊ก ด้วย อะ

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แอบมาดูรวมตัวกานไม่เรียก...อิอิ

7. SkuLL

314
    3
    0
    มากันเรื่อยๆ ครับ เดี๋ยวยังมี หมก อีกหลายคัน จะทยอย ตามกันมาครับ :cool: มาดู 505 สีทอง ขึ้นแพท้าย + เปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดา กันดีกว่า

8. SkuLL

314
    3
    0
    505 กับ (เบรค) สกาย เป็นของคู่กันเจงๆ

9. SkuLL

314
    3
    0
    วันนี้ ปิดท้ายกับหนุ่มคนเน้ ก้มหน้าก้มตาซุ่มทำอะไรอยู่ก็ไม่รู้ ....:D เดี๋ยวเอาไว้ว่างๆจะมาต่อกันที่ 505 สีทองอีกคัน ที่เริ่มจะเบื่อช่วงล่างตัวเอง เอารถขึ้นขาหยั่ง เอาโช๊คแต่ง แล้วยังคิดจะเอาเบรค Brembo อันโต มาใส่รถตัวเอง :eek:

10. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    อ๊าก โดน แอบถ่าย

11. coban

coban Member Member

30
    0
    6
    อาจานบามโคดซุ่มเลยน้าาาาาาา

12. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ซุ่มกันใหญ่ ท่านเทพทังหลาย อิอิ งานนี้ต้องรวมตัวกันไปเทสต์ ที่สนามแน่ๆ จะเมื่อไหร่บอกกันมั่งนะ

13. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ตัง เหลือ กาน เจรงๆ เลย แต่ละ คน อิอิ

14. SkuLL

314
    3
    0
    หลังจากที่มี 505 สีทอง ขึ้นแพท้ายใหม่ ใส่โช๊ค tein ก็ตามมาต่อกันตามสัญญากับ 505 สีทองอีกคันที่ซุ่มอยู่กับช่วงล่างเหมือนกัน :cool: สงสัยคู่ทองนี้จะไม่ยอมน้อยหน้ากันเลย ;)

งวดนี้มีทั้ง 505 สี ทอง คู่ สี ฟ้า คู่ เลย :rolleyes:

15. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....จร๊ากกกกกกกกกกกกกกก.....น้าหนึ่ง...ใส่เบรมโบ้......................ตัดหน้าคิมปายซะแระ.....55555+

16. คุณพุงพุง

46
    1
    0
    คันสีทองข้างบนอะ ธรรมดา..... ไม่อยากจะ ข่ม อะโด่

ฮู้ม~ แปร๊น ~~

17. God level

1,028
    14
    38
    บามเนี่ยนะไม่ข่ม....น้าหนึ่งอย่าไปยอมนะค๊าบบบบบบบบ.....5555555+

18. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ขย่ม ไป .เย้ย...ข่มไป ข่ม มา ระวัง งบ บาน ปลาย น่ะ คับ พี่ หุหุ

19. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    อย่างหล่ออ่าคับ แต่ล่ะคัน..........
    กะลังเก็บตังทำช่วงล่างคับ อิอิ

20. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เหลือจิงๆครับ................สุดยอดอ่ะน้าหนึ่ง

21. คุณพุงพุง

46
    1
    0
    เหลือ ไว้ เลี้ยง ฮู้ม~ มั่งนะ น้า 1

ก๊ากๆ

22. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ....................ไม่มีตัง จะแต่งแล้ว แค่ซ่อมก็หมดตูดแล้ว เบรคนั้นก็ไอ้คัน 405 สีขาว เพี้ยนๆโน่น มายืม ล้อกะจานผมถ่ายรูปแล้วมาโม้ว่าของผม ถ้าเป็นของผม ผมขายไปทำสีดีกว่า :mad::mad::mad:

..........................ไม่คิดจะข่มใครด้วยนะ แค่จะบอกว่า พวกรถแต่งๆ เช่น อีโว อิม สกาย rx7 ซุปร้า a31 หรือรถวางเครื่อง ผมไม่สู้หรอก แค่ผมจะไปเล่นกะพวก ปอร์เช่ เฟอรารี่ แลมโบกีนี่ ครับ สะใจกว่า ล่าสุด ซัดซัด f355 มา เจอการมุดเหรี้ยๆของผม มานเซ็งเลย สู้ไม่ได้ 5 5 5 รถมรึงหลักเป็นล้านๆ ไม่กล้าล่ะสิ รถกรูหลักหมื่น พลีชีพโว้ย......:D:D:D

23. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    มาฮาเอาตรงรถหลักหมื่น พลีชีพนี่แหละ ฮ่าๆๆๆๆเอิ๊ก

24. God level

1,028
    14
    38
    ...หา!!!!!...รถน้าหนึ่งมุด.....เสียวแทนเฟอร์รารี่เลยง่ะ.......วิ่งตรงๆยังแถเลยอ่ะคันนั้น....อิอิอิ....

25. SkuLL

314
    3
    0

อีตาน้า 1 เนี่ยะ มุดกับทุกอย่าง แต่ทำไมเจอ Supra แล้ว เบรคซะง้าน ปล่อยให้ Civic FD ไป กวนประสาท Supra แทน ซะง้าน อิอิ

26. คุณพุงพุง

46
    1
    0
  27. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    แก๊งค์ F 4 นี้ไปแอบเห็นตัวจริงมาแล้วเทพจริงๆๆ ว่าแล้วจัดคู่ 505สีฟ้า กับ 505 สีทองซักที่ดีกว่าไหมครับพี่น้อง เน้นไอ้คู่ สีทองนี้แหละอยากเห็นมานานแหละ เห็นเจ้าของมันเกทับกันมาตั้งนาน เป็นมวยก็ได้แต่ตั้งการ์ดแล้วก็ไม่ออกหมัดกันซักที่คนดูจะโฮ่ไล่แล้วนะเว้ย 5555555

28. SkuLL

314
    3
    0

อีตา 505 สีทองทั้งคู่ เนี่ยะ ไม่ได้เกทับกันอย่างเดียวนะครับ ไปดื่มสุรากันทีไร จะไป ทับ-เกย์ อีกต่างหาก :eek: ฝากถึงน้า 1 ขับ 505 สีทองคันแรกด้วยครับว่า "ถ้าคุณแน่ อย่าแหย Supra" ฮ่า ๆ ๆ

29. God level

1,028
    14
    38
    ...รถบ้าน..ทานหนม...อ่ะคับ

30. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    ตามไปแอบดูแก็งค์เทพมา(เทพโพธิ์งามเหรอป่าวหว้า 5555 )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้