Power Amp JBL น่าสนใจหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย risingforce, 5 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. risingforce

risingforce New Member Member

3
    0
    0
    เจอมาตัวนึงครับ รุ่น CS60.4 ถ้าเอามาขับ แยกชิ้น 6.5นิ้ว กับแกนร่วม 5 นิ้ว น่าจะไหวหรือเปล่าครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ปล. ตอนนี้ผมใช้ ไฮพาวเวอร์อยู่ ถ้าติดแอมป์ กับ เบสบ็อก ต้องใช้ คาปาซิเตอร์ด้วยรึเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ

2. risingforce

3
    0
    0
    เว็บนี้ คนอื่นใช้แล้วช้าเหมือนกันหรือเปล่าครับ ผมช้ามากๆเลยครับ กว่าจะเปิดได้แต่ละหน้าๆ ผมใช้เนตทรู เว็บอื่นๆเร็วเป็นปกติครับ

3. ขจรเดช

ขจรเดช New Member Member

82
    1
    0
    ไม่ช้านะครับ ผมใช้ ais ต่อกับโนตบุกครับ แต่อย่ากใช้ ทรู บ้างครับ

4. risingforce

3
    0
    0
    ขอบคุณครับ ว่าแต่มีใครแนะนำตามที่ผมสงสัยได้บ้างครับ

อีกคำถามก็คือ front JVC AVX 815 , AVX816 นี่มันออกมาแทน AVX 805 ที่กำลังตกรุ่นใช่หรือเปล่าครับ แล้วมีอะไรดีขึ้นบ้างครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้