รบกวนขอรูปnavara แต่งสีดำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย CD5//Inside, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    อยากเห็นมากๆเลยครับพี่น้อง ว่าถ้าแต่งแล้วจะสวยขนาดไหนรบกวนด้วยนะครับ

2. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    มีแต่ off road นะคับ:D:)

3. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    คันในรูปเล็กๆ โหดมั่กๆ

4. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    มีอยู่รูปเดียวเอง คันนี้ชอบสวยมากๆ

5. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    สวยมากครับว่าแต่ท่านไหนมีรูปรถคันนี้แบบ เยอะๆ ขอชมหน่อยนะครับ อยากบอกว่ารถพี่เขาสวยมากๆ:D

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สวยจังอ่ะ

7. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    ชอบเหมือนกันคับ navara

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    นู๋ก้อ มีรูป พอสมควร เพราะ ชอบ เหมือนกัน อิอิ

ปัจจุบันคันนี้ ได้ไปแข่ง ในสนามเซอร์กิตแล้ว งานพูม่า เจอแน่ๆ อิอิ

และ ก้อ มี โฟวิล ด้วย

ปัจจุบัน คันโฟวิล แต่งเปนออฟโร๊ดไปเปนที่เรียบร้อย

เจ้าของรถก้อ คิ พี่มล ข้าวมันไก่ มหาชัย อะค่ะ

สนใจ อยากซื้อรถ นาวาร่า แวะมาได้ที่ สาขา กระทุ่มแบนนะค่ะ

แต่งหั้ยลูกค้าด้วย 55 ถ้าชอบแต่งจิงๆ

ศูนย์NISSAN TKF กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร

9. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    NAVARAของเค้าดีจริง ครับ อิ อิ อิ อิ คันดําตอนนี้ วิ่งเซอร์กิต ม่ายช่ายใครที่ไหนขับ ครับ พี่เก่งเรซซิ่งเวปนี้แหละ แต่ล้อ ไม่ใช่อย่างในรูปแล้วนะ ความหล่อ น้อยลง แต่ความโหดเพิ่มขึ้นแทน

10. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ของเมือกนอกเขาน่ะ

11. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    ของเค๊าดีจิงๆ

12. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ทะมาย คันมันใหญ่จังว้า
    สวยดีครับ เคยเห็นล้อโตๆคันนึง แต่ถ่ายรูปไม่ทัน สีดำด้วย

13. Color-Up

Color-Up New Member Member

27
    0
    0
    คันสีดำสวยแถมยังวิ่งดีด้วย ผมเลยลองขับแล้ว อิอิ

14. P.ต้น

P.ต้น New Member Member

46
    2
    0
  15. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    คันสีขาวของคุณ P.ต้น สวยดีครับ

16. P.ต้น

P.ต้น New Member Member

46
    2
    0

ขอบคุณ คราฟ

17. ผมชอบข้าวมันไก่ร้านพี่มลอร่อยดี

18. เกม

เกม New Member Member

389
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้