ขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Sir.Por, 3 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sir.Por

Sir.Por New Member Member

418
    1
    0
    คือว่ารถผมพอเปิดแอมป์อัดเบสหนักๆเวลาขับรถแล้ว ไฟมันตก ตามจังหวะเบสอ่ะครับ อยากรู้ว่าแก้ตรงที่ไหนอ่ะครับ ให้ไฟไม่ตก พอจอดแล้วเปิดนี่ซักพัก เสียงเริ่มเพี้ยน แล้ว อ่ะครับ ขอบคุณครับ :)

2. Sungwon_08

Sungwon_08 New Member Member

5
    0
    0
    ดูซิ ต้องถามก่อนรถคุณใช้แบตเตอรี่ขนาดเท่าไหร่ แบบไหน ถ้าเป็นแบตธรรมดาให้ลองใส่ cap 1 farad ถ้าอยากได้ยี่ห้อดีๆไม่แพงถามได้นะ

3. Sungwon_08

Sungwon_08 New Member Member

5
    0
    0
    ต้องถามก่อนรถของคุณใช้แบตเตอรี่ขนาดเท่าไหร่ แบบไหน ถ้าเป็นแบตธรรมดาให้ลองใส่ cap 1 farad ถ้าอยากได้ยี่ห้อดีๆไม่แพงถามได้นะ

4. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    อยากทราบด้วยคนคับ pmก็ได้คับท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้