สาระน่ารู้เกี่ยวกับการใช้กระจก

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ♂ifoni♀, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เป็นอีกแนวทาง..ให้ขับรถได้ปลอดภัยขึ้น ผมก็ทำ

2. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ต่อครับ

เพื่อความสะบาย

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เยี่ยม เลย ครับ พี่

4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    คือว่า กระจกข้าง ต้องตั้งฉากกับตัวรถใช่หรือเปล่าครับ

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ขอบคุณครับ แล้วจะลองทำดูน๊ะ

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เยี่ยมว่ะฝน....แต่ถ้าเราขับเร็วกว่ารถคันข้างๆ...ปัญหานี้ก้อจะหมดปาย.....อิอิอิ....แซ๊ดดดดดดดดดดดด

7. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ไปลองอย่างที่คุณโบว่าแล้วครับ ขับให้เร็วกว่าคันข้าง ให้อยู่คันแรกสุด ก็หมดปัญหาเรื่องนี้ครับ:D:D

ปล.ลองปรับดูแล้วครับ เห็นอะไรที่แตกต่างดีจริงๆขอบคุณมากครับ

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ไม่สนับสนุนให้ขับรถเร็วและการแข่งขันบนถนนครับ:)

เพื่อความปลอดภัยของทุกท่านนะครับ:)

ปล..ขอบคุงครับพี่ฝนสำหรับข้อมูลดีๆครับ;)

9. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ชะอุ๋ยยย ผมก็ไม่ได้แข่งคร๊าบบบบ กลัวชาวบ้านเค้าเดือดร้อนนนน

ปล.รูปสวยดีอ่ะครับ มีทำเป็นแผ่นติดหลังรถมั้ยครับ แบบ baby in car อะไรแบบนี้อ่ะครับ

10. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....โหยยย.....น้องเต้คับ....พระเอ๊กกกพระเอกอ่ะ.....

....อย่าให้เห็น ที่ soupup สาย1 นะ....เดี๋ยวจะถ่ายรูปเต้มาให้ชมกัน.....5555+

11. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ครับพี่..............ผมก็ก้อบเค้ามาอีกทีนานมากแล้วอ่าครับสมัยเรซซิ่งเว็บรณรงค์กันอ่าครับ:)

อีกนานกว่าจาเหงอ่าครับพี่.............มะวานนี้เพิ่งปิดใหญ่ไปครับ..........เด๋วรอย้ายวันก่อนครับ:)

12. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    ขอบคุงมากครับอยากลองดูเหมือนกันแต่ไม่มีรถให้ลองทำนี่สิแย่จัง
    เมื่อไรมันจะเสร็จน๊าอยากบีบคอช่างมักๆ

13. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เห็นผลทันตาเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้