พี่โบว์

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Psychosis777, 25 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Psychosis777

Psychosis777 New Member Member

47
    0
    0
    รถสวยมากเลยครับ ขอดูแบบเต็มๆๆหน่อยครับ

ทำสีแถวไหนครับ ราคาทำสี505แบบทั้งคันเท่าไรครับ ได้ลอกทั้งคันรึเปล่า

รบกวนอัพเดทอะไหล่หน่อยครับ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....ขอบคุณคับ....รูปตอนนี้มีเท่าที่เห็นในอีกกระทู้อ่ะคับ...

....ทำสีแถวบ้านคับ....อยู่แถวๆบางบัวทองคับ....มีเพื่อนสมาชิกหลงไปทำ3คันแระ....

....ส่วนเรื่องราคานี่...ไปคุยกับพี่เขาเองดีกว่าคับ....แต่ถ้าลอกทั้งคัน....ถอดกระจกออกหมดเลย....ก้อไม่น่าเกิน 40000 อ่ะคับ

....ส่วนเรื่องอะไหล่...ตอนนี้ไม่ค่อยมีของเลยคับ.....หาอะไรอยู่ลองโทรมาคุยกันได้คับผม....

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    คันใหญ่ สี่หมื่น..คันเล็ก..เท่าไรหว่า..อิอิ

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    40000 นี้ ซื้อ รถ ได้ 1 คัน เลย น่ะ นั้น อิอิ

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แหม...ลอก...ก้อประมาณนี้กันหมดอ่าคับ....น้องโอม....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้