E30 มีปัญหามาถามครับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย rukawamai, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rukawamai

rukawamai New Member Member

19
    0
    0
    พอดี อี30 ผมเป้นรุ่นเก่า ปี 29
    1.ผมอยากเปลี่ยนพวงมาลัยธรรมดาเป้นพาวเวอร์ได้ไหมครับ งบประมานเท่าไรครับ(เห็นเค้าบอกว่า เอาของ อี36 มาใส่ได้เลยหรอครับ )
    2.ไฟหน้า อี30 เท่าไรหรอครับ มือสอง
    3.ช่วงล่างเริ่มจะพังแล้วครับ อยากให้พี่ๆแนะนำหน่อยครับว่าจะทำช่วงล่างใหม่ หรือเปลี่ยนเป้นสกายลาย ดีครับ งบประมานเท่าไรครับ
    4.ตอนนี้ ไมลหน้าปัดไม่แสดงผลอะไรซักอย่างเลยครับ เห็นเค้าบอกว่าต้องใสถ่านข้างในหน้าปัดอ่ะครับ มันถึงจะทำงาน -*-

ปล.ขอบพระคุณอย่างสูงล่วงหน้าครับ:)

หวัดดีคาบบบ........เปลี่ยนพวงมาลัยงบประมาณหมื่น...........รู้แค่เนี้ย.......ส่วนช่วงล่างคงแล้วแต่จะชอบOriginalอะปาวต้องดูความต้องการขอพี่อะ.............เกลินไวรอผู้รู้อีกที่.........อิอิ.......ไฟหน้าถ้ามีของเก่า.......เห็นเขาว่างล้าง.แล้วชุบโครมเมียมได้อะนะ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้