...เงียบๆกันจัง งั้นเอาเสียง โบออฟหัวเบ้นซ์ รุ่นใหม่ไปกระแทกหู ป่ะ!!!

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย 505.1JZge+T, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .............ไม่รู้ดูกันยัง มีครบ 3 แบบ 3เสียง ใครชอบก็จัดหากันไปนะ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=2zxpnJ-2jV4&NR=1[/media]

........................แต่สำหรับผมไม่สน เสียง โบออฟ หรอก.........ผมสน แต่ เสียง นางแบบ อ่ะ 5 5 5 :D:D:D

2. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    แสบแก้วหูจังรุ่นเน้ อิอิ

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ของเต้ใส่ปากแบบอันสุดท้ายอ่าครับ..........เสียงไม่เหมือนในคลิปเลยพี่

ปล.......อันที่สองกะอันที่สามเสียงมานต่างกันไงอ่าครับ

4. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ต่ากันตรงเสียง "นางแบบ" ครับ ถ้าเอาหมอน เอ๊ยเอามือ "อุดปาก" มันจะเสียงไม่ค่อยดัง ถ้า "เปิดปาก" เสียงมันจะดังครับ ว่างๆ เต้ต้องลองดูบ้างครับ จะได้ รู้ว่าชอบแบบไหน อิอิอิอิ :eek:

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แล้ว ต้อง อุด ท่าไหน อะครับ :D:D

6. te_uan

708
    25
    18
    ง่า.............สงสัยต้องลองอ่าครับ:D

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ทำงัยรถผมถึงจามีเสียงแบบเน้บ้างอ่าคับ..........ชิ่วว....โช่วววว.....ชิ่วววววว....

...อิอิ...น่าอิจฉากานเจงๆเล้ยยยยยย

8. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    รู้งี้หาเครื่องเบอร์โท เอ้ย เทอร์โบ มาใส่มั่งดีก่า เสียงเพราะเสนาหูจริง

9. te_uan

708
    25
    18
    เซ็ตโบเลยคับพี่........หนับหนุน:)

10. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    อยากได้ blow off เสียงนี้อะ น้า 1

ฮู้มมมมมมมมมม แปร๊นนนนน~~~~~~~~~~~~

ฮุ้มมม แปร๊นน แปร๊นน~~~~~~~~~

มีป่าววววววววววววววววววววววววววว

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ถ้าพี่ ไม่ เซ็ท โบ ก็ เปลี่ยน เครื่อง เป็น 2J-GTE เลย จิ ครับ แล้ว ค่อยหาโบออฟมาใส่:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้