เพื่อนบอม ส้มตำรสซิ่ง

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย LBGT, 9 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0
    ตัดสินใจ ขายรถแล้วครับ

ลองโทรไปถามกันดูนะครับ

2. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    เฮ้ออชีวิต

3. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0

ใครพอมีเวลา ก้อโทรไปพูดคุยกันนิสสสส

แค่กำลังใจ ก้อดีใจแล้วววว ชม.นี้ :)

4. ................เอาใจช่วย............

5. KoE311

211
    1
    0
    4s มาจากไหนวะ???

6. ..............มาจากใจ....โดนปะ.........อิอิอิอิ:D:D:D

7. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    ขายจริงรึเปล่าครับ
    ดีสม

8. oziruno

oziruno New Member Member

21
    0
    0
    ก่อนสมเค้าพี่ตุ้มได้โทรไปรึยังผมยังสงสารเค้าเลยเหตุการณ์อย่างนี้ไม่น่าเกิดกับพี่เค้าเลย

9. KoE311

211
    1
    0
    เห้อออพี่ถ้าปัญหามันไม่ขนาดนี้ผมรู้ว่าเพื่อนผมแมร่งไม่ขายหรอกรถนะ ปั้นกันมาขนาดนี้

ตอนที่ผมคิดจะขายพอมีคนจะมาเอาจิงๆมันก็ใจหายเหมือนกัน มันผูกพัน เพราะเราลงทุนลงแรงไปมาก ไม่เหมือน JAZZ ขายไปผมก็เชยรอซื้อรถใหม่ไป แต่ E30 มันเหมือนรถคันแรกของเราเกือบทุกคนที่นี่ พี่น่าจะให้กำลังใจมันนะ ผมรู้ถึงมันจะไม่ได้มาบอกในที่นี้รึกับใคร ยังไงมันก็เสียใจที่ต้องขาย แต่ลูกกะเมียทั้งคนก็ถูกแล้วที่ต้องเลือกคนอะคนเราทรัพย์สินไม่ตายไม่ขี้เกียจเดี๋ยวก็หาใหม่ได้ละน่า เอาสู้ๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้