ถึง คุณโอม ครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย notans, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notans

notans New Member Member

5
    0
    0
    รบกวนคุณโอม หน่อยนะครับ
    เรื่อง ป้ายภาษี+พรบ. เล่มทะเบียน หลักฐานต่างๆ
    ผมรบกวนช่วยเร่ง ให้ได้ภายในอาทิตย์นี้ได้ไหมครับ
    เพราะผมจะเอารถคุณโอม ออก ตจว. แล้วอ่ะครับ เสียว ฉลามโบก + ด่าน

ป้ายภาษี มาก่อนก็ได้
    เด๋วไปรับเอง ถึงที่ทำงานคุณโอม เลยครับ

รบกวนด้วยจ้า
    ขอบคุณครับ:):):)

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ค๊าบบบบบ

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ขายกันไปซะแล้ววว.........

4. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    ขายไปแล้วเหรอครับโอมรถผมยังทำไม่เสร็จเลยยย เศร้าๆๆ
    แล้วจะซื้อใหม่เมื่อไรครับ รุ่นไหนเอ่ย

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ก็กำลัง มอง หา หลายๆ รุ่น อยู่ อะ ครับ อิอิ :D:D

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    รถเสธ.นัท....งัยโอม.....อิอิอิ

7. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ไม่มี ตัง ซื้อ + ไม่มีตังเติมน้ำมัน อะครับ พี่ อิอิ

8. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    วันนี้ขับสวนกับ 309 สีดำ ทะเบียน นครศรีธรรมราช

ผมขับ 406 สวนกันแถว โรงแรมพีกาซํส ที่โคราชครับ

ไม่ทราบว่าใช่รถคุณ notans หรือเปล่าครับ

เพราะดูรถแล้ว คุ้นๆครับ

9. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ท่าทางจะใช้ น่ะ ครับ เพราะว่า คุณน็อต เขา เดินทาง ขึ้น เหนือ เหอๆๆ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้