ลาก่อนเจ้ากระป๋องที่รัก

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย คนชื่อเก่าขับ 305, 29 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายไปแล้วครับ 305 ของผมม ขายไป 50,000 เองครับ ใจหายวาบเลยครับ รถมันผุ แล้วแม่ไม่อยากปะครับ เศร้าเลย ตอนนี้ก็ใช้ cb3+H22A ครับ แต่อย่างไงก็รัก PEUGEOT ครับ

1. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    :cry::cry::cry: จิงด้วย ใจหาย วาบ เลย อะ วันนี้ เขาจะมา เอา น้อง ถ่าน ผม ปาย แระ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เขา เอา ปาย แว้วววว T-T

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ยินดีด้วยคับ....ทั้งคู่เลย....

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    คิดถึงตอนยังอยู่ - -

5. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ตอนนี้ยัง ม้ายมี รถใช้ เลย อิอิ

6. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ง่ะ รถเปอร์โย จากไปอีก 2 ราย

7. notans

notans New Member Member

5
    0
    0
    -ไม่ต้องห่วงคับ คุณโอม ผมจะดูแลให้อย่างดีเลย
    รถขับดีครับ เด๋วเอาไปทำช่วงล่างนิดหน่อยน่าจะ ok

ออ....รบกวนคุณโอม หน่อยนะครับ
    เรื่อง ป้ายภาษี+พรบ. เล่มทะเบียน หลักฐานต่างๆ
    ผมรบกวนช่วยเร่ง ให้ได้ภายในอาทิตย์นี้ได้ไหมครับ
    เพราะผมจะเอารถคุณโอม ออก ตจว. แล้วอ่ะครับ เสียว ฉลามโบก + ด่าน

ป้ายภาษี มาก่อนก็ได้
    เด๋วไปรับเองเลยครับ

รบกวนด้วย
    ขอบคุณครับ:):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กรกฎาคม 2008
  8. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ยัง ม้า ยหาย ปาย หนายยย น่ะ งับ เหอๆๆ

9. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    504 ผมก็ไปแล้วนะครับ

เขาเพิ่งมาเอารถไปเมื่อวานนี้เลย :cry:

ใจหายเหมือนกันครับ

เพราะขับครั้งแรกก็ คันนี้เลย :cry:

10. อ้าวขายแล้วหรอเบล แล้วตอนนี้ใช้อะไรอยู่ครับ รอดูตัวแรง

11. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    อ่อๆ....ได้ข่าวว่าน้องเบลล์มันจะไปใช้....แอคคอร์ด....แล้วอ่า.....ยินดีด้วยนะน้องเลิฟ....ว่างๆก้อมามิตติ้งด้วยกันนะเบลล์...

12. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    หายปายทีละคัน...

13. SkuLL

314
    3
    0
    ไปกันหมดเลย ไปกันมั่งมั๊ยครับพี่ :cool:

14. Resn

338
    0
    0
    ตอนนี้ยังไม่มีรถใช้ครับ

เล็ง Accord ' 94 อยู่ครับ ท้ายก้อนเดียว

กับ Civic EG 4 Dr อยู่ครับ

ดูไปเรื่อย ๆ ก่อนอะครับ แต่คงเร็ว ๆ นี้แหละครับเพราะฝนตกเดี๋ยวไปเรียนไม่ได้ อิอิ :D

15. Resn

338
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่โบว์ ไปแน่นอนครับ :)

16. กลายมาเป็นสาวกฮอนดาอีกคนแล้ว อิอิ แล้วเจอกันครับ

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    น้ำมัน แพง แก๊ส LPG ก็ กำลัง ลอยตัว เหอๆๆๆ จะออกรถ ก็ คิดหนัก หล่ะ งานนี้ แงๆ

18. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    หายไปทีละคัน 2 คัน

รถผมก็จะโดนพ่อให้ขายหลายทีแล้วเหมือนกัน

แต่ผมไม่ยอมสุดฤทธิ์

19. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    โดนบอกให้ขายเหมือนกันง่ะ แต่เสียดาย ทำมาเยอะ ดูแลมานาน ยังยื้ออยู่เนี่ย

20. God level

1,028
    14
    38
    อย่าปายยอมคับป้อง.....สู้ๆ.....อิอิอิ

21. SkuLL

314
    3
    0
    ไปไหนไปด้วยคนครับ

22. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    สู้ต่อไป

23. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ยังคงอยู่เหมือนกันครับ ไม่ได้จากไปไหน

24. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ถึง รถ จะไม่อยู๋ แล้ว คน ยัง อยู่ น่ะครับ

ตอนนี้ ก็ กำลัง หา peugeot คันใหม่ อยู่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้