ยางขอบกระจก

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Psychosis777, 24 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Psychosis777

Psychosis777 New Member Member

47
    0
    0
    พี่ๆครับ ยางขอบกระจกของผมมันแตกหมดแล้วครับ ผมไปซื้อขอใหม่มา มันก็ใช่ไม่ได้ครับ
    ใส่แล้วกระจกขึ้นไม่ตรงครับ (กระจกไฟฟ้า) ตรงกระจก สามารถเลื่อนไปซ้ายได้ขวาได้
    และพอขึ้นสุดแล้วพอใช้ความเร็วลมก็เข้ามา ผมว่าจะหาซื้อยางขอบกระจกใหม่ โปรดแนะนำหน่อยครับ
    ที่ไหน ราคาเท่าไร (กระจกด้านหน้าประตูขวา):cry::cry:

2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ไม่ทราบว่ารถยี่ห้อและรุ่นอะไรหรือครับ

3. Psychosis777

Psychosis777 New Member Member

47
    0
    0
    ยางขอบกระจก

--------------------------------------------------------------------------------

พี่ๆครับ ยางขอบกระจกของผมมันแตกหมดแล้วครับ ผมไปซื้อขอใหม่มา มันก็ใช่ไม่ได้ครับ
    ใส่แล้วกระจกขึ้นไม่ตรงครับ (กระจกไฟฟ้า) ตรงกระจก สามารถเลื่อนไปซ้ายได้ขวาได้
    และพอขึ้นสุดแล้วพอใช้ความเร็วลมก็เข้ามา ผมว่าจะหาซื้อยางขอบกระจกใหม่ โปรดแนะนำหน่อยครับ
    ที่ไหน ราคาเท่าไร (กระจกด้านหน้าประตูขวา)

505 รุ่น 2.0 ที่ไม่มีขอบอลูมิเนียมที่ขอบกระจกครับ หรือง่ายๆๆๆก็รุ่นเดียวกับพี่โบว์ครับ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ไม่แน่ใจว่าของแท้ยังมีให้เบิกหรอป่าวคับ....

....เคยเห็นเก่งซื้อเขาซื้อมาใส่อยู่เหมือนกัน....ไว้จะสอบถามให้นะคับ....

5. Psychosis777

47
    0
    0
    ขอบคุณครับ พี่โบว์ พี่อย่าลืมถามว่าซื้อที่ไหน ราคาเท่าไรนะครับ
    ผมจะรอคำตอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้