มือใหม่ อะครับอย่ากถามว่าzxมีน้ำมันเครื่องปะครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย drunken, 18 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. drunken

drunken New Member Member

11
    1
    0
    มี ไม่มีช่วยบอกทีนะครับ:cry:

2. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ไม่มีคับ ใช้ 2T อย่างเดียว :D

3. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ไม่มีหรอก... ลองหารูถ่าย น้ำมันเครื่องหั้ยดูหน่อย หามานานแล้วคับ

มีแต่น้ำมันเฟืองท้ายอ่ะคับ พี่น้องคับ

4. drunken

drunken New Member Member

11
    1
    0
    ขอบคุณครับที่ให้คำตอบ พอกันที่กับการเติมน้ำมันเครื่อง นวัตกรรมใหม่ เพียงคุณซื้อ สกู๊ตเตอร์HONDA DIO ZX AFอะไรก็เรื่องของคุณ แล้วก็ไม่ต้องเติมน้ำมันเครื่องอีกต่อไป

5. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    หมดปัญหา น้ำมันเครื่องแห้ง แต่ 2T อย่าขาด เดี๋ยวมันจะติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้