ถามอารายนิสนึง งับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย tstefym6, 17 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tstefym6

tstefym6 New Member Member

62
    0
    0
    คือโคมไฟ 505 สามารถเอาไปใส่ไฟXENON ได้หรือป่าวครับ มันจะทนความร้อนไหวป่ะครับ แค่นี้อ่ะครับ ขอบคุณมากนะครับพี่ๆ อ๋อ ถ้ามีอะไรชี้แนะได้เลยนะครับ:p

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ใส่ได้แน่นอนครับ............ซีนอนอุณหภูมิต่ำกว่าไฟฮาโลเจนเยอะครับ

หาที่เปงขั้วเฮช4อ่าครับ.........ถ้าเปงแบบซีนอนแสงต่ำอย่างเดียวหาตัวบังหลอดมาใส่อ่าครับ

แสงไฟมานจาไม่ฟุ้งแล้วมานจาส่องลงถนนดีขึ้นอ่าครับ..............

เห็น505พี่ตึ๋งใส่อยู่อ่าครับไม่มีปันหาอารายอ่าครับ

ปล.......ตอบเท่าที่พอทราบอ่าครับ......ถ้าผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยครับ

3. tstefym6

tstefym6 New Member Member

62
    0
    0
    ขอบคุณครับเห็นช่วงนนี้ราคามัน ลงๆ เลยอยากได้มั่ง อิอิ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ตามเต้ว่าเลยคับ....

5. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    แบบนี้ เดี๋ยวรถออกจากอู่ ไปติดไฟ xenon มั่งดีก่า ตาไม่ค่อยดีเวลากลางคืน จะได้เห็นชัดๆหน่อย

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

.....คุณปืนนี่มาแรงจิงๆคับ.....สงสัยจะได้ 505 สวยๆเพิ่มมาอีกคันแล้วล่ะ....อิอิอิ

7. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ไหนๆก็ทำแล้วครับ ตอนแรกนึกว่าจะกลายเป็นซากรถซะแล้วครับ จับไปทำทีเดียวไอเดียบรรเจิดเลย
    แถมตังค์ในกระเป๋าก็กระจายตามไอเดียเลยครับ ฮ่าๆๆๆ

8. God level

1,028
    14
    38

....เราอยู่ในสถานะภาพเดียวกันคับคุณปืน....ผมเอาใจช่วยเต็มที่คับ...สู้ๆ....

9. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    ใส่ได้คร้าบผมใส่อยู่ 15k สีฟ้าแปร๋น แหะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้