อยากสมัครเข้า Peugeot Club ต้องทำอย่างไรบ้างคับ แนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย หมึก, 17 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หมึก

หมึก Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ Peugeot 205 คับ เปลี่ยนเครื่องใหม่ เป็นเครื่อง TOYOTA น่าจะเป็น
    ตระกูล 3E เทอร์โบคับ นอกนั้น เดิม ๆ คับ กำลังหาเงินแต่งอยู่คับ ช่วยแนะนำด้วยคับว่าสมัครอย่างไรคับ

****หมึก 205*****

2. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ยินดีต้อนรับ ครับ

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...สมัครเป็นสมาชิกคลับ...ไม่ยากเลยคับ....

...ขั้นแรกก้อสมัครเป็นสมาชิก ของ RCWEB ก่อนนะคับ....(สมัครได้ในหน้าแรกของเวป...เพื่อจะล็อกอิน)

...ขั้นต่อมาก้อมาก้อมาลงชื่อเพื่อแนะนำตัวไว้ใน กระทู้นี้ได้เลยคับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=25554

...แล้วก้อสามารถรับทราบข่าวสารแล้วก้อข้อมูลของบอร์ดนี้ได้เลยครับ.....

...ยินดีต้อนรับคับ.....จะได้มีตัวเล็กของเราเพิ่มขึ้นอีกแล้ววววเย้....

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ยินดีต้อนรับครับ

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

6. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โอวววว ชาว 205 มาแว้ววว
    ยินดีครับท่าน อยู่แห่งไหนตำบลใดครับ ท่าน หมึก

7. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

8. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :D

9. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้