**...การกลับมาของน้องฟ้าใส...**

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 17 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ขอบคุณทุกๆท่านมากนะคับ....

...เหตุเกิดตั้งแต่คืนวันจันทร์ ที่ 9/6/51 อ่ะนะคับ...

...ยังงัยก้อระมัดระวังกันนิดนึง....พวกไม่เปิดไฟหน้า...แล้วเมาด้วยเนี่ย....กุ้ม...

..(นึกถึงตัวเองเล้ยย)....ดีนะที่ไม่ตายอ่ะ..

...เห็นว่าบอร์ดเงียบๆอ่ะคับ....เลยเอาความคืบหน้าในการรักษา...ลูกรักผม..มาให้ดูกันแก้เหงาอ่ะคับ...

...เพิ่งจะจบคดีไปเมื่อวานนี่เอง...ยังงัยเพื่อนๆสมาชิกก้อขับรถระวังกันหน่อยนะคับช่วงนี้...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2008
  2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เสียใจด้วยครับ กลับสู่สภาพเดิมไวไว นะครับท่าน

สภาพเป็นอย่างนี้นี่เอง เห็นแล้วสงสารรถคุณโบว์จังครับ

เสียใจด้วยนะครับเจ็บตรงไหนมั่งหรือป่าวครับ แล้วคู่กรณีเปงไงมั่ง เปอร์โยมานแข็งน้า ยังไงก็ ทั้งรถทั้งคนหายไวๆนะครับ

เสียใจด้วยนะครับพี่โบว์

หายไว ๆ นะครับ :cool:

ขอให้กลับมาหล่อไวๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2008
  3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เสียใจด้วยนะครับพี.........ขอให้กลับมาหล่อไวไวนะครับ...........แล้วก็เคลียจบไวไวด้วยนะครับ

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เสียใจด้วยโบว์ กลับมาหล่อไวๆน๊ะ

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    -* - เข้าใจความรู้สึกครับพี่

6. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    เป็ยงัยบ้างวะเพื่อน

7. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ ห้าหลังฝนจะแจ่มใส่เสมอครับ

ผมก็เพิ่งโดนขโมยขึ้นรถไปแต่โชคดีครับโดนไปแค่ไฟเลี้ยวแต่ง

และก็หางหลังเคฟล่าร์ ที่เจ็บใจคือมันแงะรูกุญแจหลังผมเละหมดเลยครับ

น็อตล้อโดนถอดไปข้างละสองตัว โชคดีไม่โดนล้อแบบคุณโอมนะครับ

ลำพังแค่ราคาน้มันก็แว๊นด์ไม่ออกแล้วเจองี้เข้าผมก็เซงครับ

เลยอยากขอเตือนเพื่อนๆระวังๆกันด้วยนะครับ ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ดีโจรชุมครับ

ไงก็คุณโบว์อย่าคิดมากครับ มอไซดบางคัน์แมร่งก็เฮียอย่างนี้แหละครับ

เดี๋ยวคุณโบว์ก็ได้โชคดีทางอื่นมาชดเชยแน่นอนครับ :)

8. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ขอบคุณทุกท่านมากๆคับ....ตอนนี้เกือบหายดีแล้ว....ไว้จะเอารูปมาให้ชมคับ...

9. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    รอชมมมม

10. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ขนาด 505 หนาๆ ยัง ยุบ ขนาด นี้ แล้ว คนที่ โดนชน เปง ไง บ้าง อะ ครับ พี่โบว์

หาย ไวไว น่ะ ครับ พี่

11. God level

1,028
    14
    38
    ต่ออีก...

12. God level

1,028
    14
    38
    อีก.....

13. God level

1,028
    14
    38
    อีกหน่อย..

14. God level

1,028
    14
    38
    อีกนิดนึง.....

15. God level

1,028
    14
    38
    .....อันนี้เป็นสมาชิกอีกท่านที่กำลัง...จะคลอดตามออกมาในเร็วๆนี้อ่ะคับ....

....เดากันเอาเองเลยว่าเป็นรถของใคร...อิอิอิ

16. God level

1,028
    14
    38
    ต่อๆๆๆ

17. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    มีแต่รถหล่อๆเหลือๆ..........อยากทำสีบ้างอ่าครับพี่โบ

18. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สีใหม่แจ่มวะโบว์

19. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    อื้อหือออออ สีแหล่มมากคุณโบ พ่นห้องเครื่องด้วยใช่มั้ยครับ ไม่เอามาโชว์หน่อยเหรอครับ อิ อิ

20. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

เฮีย แก ตี โป้ง เอา ไว้ หลบ ล้อ เวลา จัมป์ เนิน อีก รอบ เหรอ ครับ พี่ อิอิ:D:D:D

21. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ปล. รถ พี่โบว์ สี สวยมากมาย ครับ พี่

22. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    สวยดีวะโบว่างๆๆจะไปหานะ

23. TUM@505

TUM@505 New Member Member

29
    0
    0
    รถสวยมากเลยคับคุณโบ

24. God level

1,028
    14
    38

...พี่ก้ออยากเปลี่ยนฟร้อนใหม่แบบเต้มั่งอ่ะคับ.....เหลือเจงๆๆ.....อิอิอิ

....ไม่เจอกันนานเลยนะเพ่จ้อย....ว่างๆแว่บมาบ้างเด้.....

....ขอบคุณคับคุณปืน....ห้องเครื่องพ่นคับ....แต่พ่นเป็นสีอ่อนกว่าสีเดิมหน่อยนึง....แบบว่าทูโทน..(หรือแปลว่าตังหมดนั่นแหละ..555+)....ยังไม่กล้าเอามาโชว์คับ....เพราะว่ามีรถใครบางคน...เครื่องห้องท่าจะแจ่มกว่าผมอีกแน่ะ....รอดูคันโน้นดีกว่า....อิอิอิ...

....น่าจะเป็นเยี่ยงนั้นว่ะโอม....แต่ถ้าเสดแล้วแกคงไม่กล้าแน่.....อิอิอิ...

...ขอบคุณมากโอม....แล้วเมื่อไหร่เอ็งจะ...จัดรถใหม่ซะทีอ่ะ....เปอร์โยต์เหมือนเดิมป่าววะ....รายงานด้วยเน้อ..

...ขอบจัยว่ะ...ว่างๆมาเลย....แล้วเมื่อไหร่มึงจะเลิกซิ่งซะทีวะเนี่ย...อันตรายอ่ะ...เป็นห่วงนะเฟ้ย....

....ขอบคุณมากคับคุณตั้ม...รถคุณตั้มเป็นงัยบ้างเอ่ย...มีอารายโทรมาถามได้คับ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2008
  25. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    หล่อโคตรอ่ะพี่ แล้วรถพี่ตึ๋งทำสีไรอ่ะ มีโป่งด้วย เจ๋งๆๆๆๆๆๆๆ อิจฉาทั้ง 2 คันเลย

26. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    หูยยยย มีแต่รถหล่อๆ กันท้างน้านนนนเลยคร้าบบบบบบบ
    ดูงานอู่พี่โบว์เนียนสุดๆ

27. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ตอนนี้ ขอ ชาร์จ เพิ่ม พลัง นิด นึง อะ เพ่ อิอิ

28. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    สวยมากเลยครับพี่โบว์

อิจฉาจัง ไม่มีรถให้แต่งแล้วง่า :cry:

29. God level

1,028
    14
    38

...ปีนี้ blue collection มาแรงน้าป้อง.....อิอิอิ...

...แระจะรอชมว่ะโอม...ขอให้ได้ดั่งใจหวังนะน้องเนอะ.....

....แล้วแอคคอร์ดอ่ะ...เบลล์....ได้รถใหม่เอามาโชว์บ้างนะน้อง....

....งานเนียนไม่เนียนต้องลองมาทำดูคับโซ่.....อิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2008
  30. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ฟ้า เหลืง ของท่านโบว์ กลับมาแล้ว ..................สงสัย เราคงต้องช่วยเกินไป เจิม น้องฟ้าเหลืองของโบว์กัน คนละแผล 2 แผล ครับ พี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้