สอบถามเรื่องกระจกไฟฟ้ากับพวงมาลัยเพาเวอร์ครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย คนชื่อเก่าขับ 305, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    1. สามารถแปลงกระจก 305 ให้เป็นไฟฟ้าได้ไหมครับ ถ้าได้ต้องทำอย่างไรบ้างครับ
    2.พวงมาลัยเพาเวอร์ ของ 305 แปลงของอะไรใส่ได้บ้างครับ งบประมารเท่าไหร่คับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ ตอนนี้ขับจนแขนโตแล้ว ว่าจะไว้สอนแฟนขับรถครับ มันหนักเกิน ยังไม่อยากมีแฟนแขนใหญ่ครับ อิอิ

1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ตอบตามนี้เลยนะคับ....

1. สามารถแปลงกระจก 305 ให้เป็นไฟฟ้าได้ไหมครับ ถ้าได้ต้องทำอย่างไรบ้างครับ

...ตอบคับ....แปลงได้คับ....เท่าที่เห็น...เอาของ AE อ่ะคับใส่ได้....แปลงไม่มาก...ทำได้ตามร้าน..รับซ่อมประตู-กลอนประตูรถยนต์ทั่วไปคับ

2.พวงมาลัยเพาเวอร์ ของ 305 แปลงของอะไรใส่ได้บ้างครับ งบประมารเท่าไหร่คับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ ตอนนี้ขับจนแขนโตแล้ว ว่าจะไว้สอนแฟนขับรถครับ มันหนักเกิน ยังไม่อยากมีแฟนแขนใหญ่ครับ อิอิ

...อันนี้...ไม่ทราบจิงๆคับ...ยังงัยรอสมาชิกท่านอีกมาแนะนำนะคับ....

2. Asklepios

Asklepios New Member Member

12
    0
    0
    จำได้ว่าแร็คพาวเวอร์ใช้ของ Citroen BX ได้พอดีเลยครับ

3. ขอบคุณมากเลยครับ
    ค่าแปลงกระจกไฟฟ้าแพงไหมครับประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วจะแปลงได้ 4 บาน หรือ ได้แค่ 2 บานครับ
    แต่สงสัยว่าจะต้องปะผุก่อนครับ เมือวานลงไปขัดท่อดันไปเห็นรอยผุเป็นรูเอามือเข้าไปได้เลยครับ เศร้าจิง ๆ เสียเงินอีกแล้ว

4. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    แอบเห็นรถพี่จอดอยู่หน้าไซอิ๋ว แอบไปกินกะสาว ๆ ม่ายชวนเยย อิอิ

ซ่อมเสร็จไว ๆ นะครับ :D

อิอิ นิดหน่อยครับ แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ซ่อมเลยอะ จอดไว้บ้านอะ ขับคันอื่นที่มันติดแกสแทนอะ ไม่มีปัญญาเติมน้ำมัน จน เครียด กินนม:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้