เรื่องไมล์ 305

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย คนชื่อเก่าขับ 305, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากถามพี่ ๆ ว่า ไมล์ยก 305 สามารถแปลงไมล์ของตัวอื่นใส่แทนได้บ้างหรือเปล่าครับ
    ถ้าแปลงไม่ได้ มีใครขาย ไมล์ยกของ 305 บ้างครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    แล้วก็อีกข้อหนึ่งนะครับ มีคอนโซนของอะไรที่แปลงใส่แทนของ 305 บ้างครับ ราคาจบแล้วอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....ของไมล์ยกหายากอ่ะคับ......ที่ผมไม่มีของเลยคับ....ส่วนเรื่องแปลงเอาไมล์ของรุ่นไหนใส่ได้นี่ก้อไม่ทราบเหมือนกันคับ......

....แต่ถ้ายกคอนโซลเลยล่ะก้อ....เอาของ AE92 - AE 100 ใส่ได้คับ....วายริ่งสายหน้าปัดใหม่.......ราคาก้อแล้วแต่หาของได้อ่ะคับ.....

ขอบคุณมาก ๆ ครับ ตอนนี้พยายามซ้อมไมล์เดิมแล้วครับ ไม่รู้ว่าจะให้ได้หรือเปล่า
    ชุดพวงมาลัยเพาเวอร์ใช้ของอะไรได้บ้างครับ
    อยากเห็นคอนโซน 305 ที่แปลงแล้วมีไหมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้