นิสัยการขับรถ แต่ละราศี (ตรงกันบ้างม่ะงับ)

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ohmmemy, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ?Ҵٹ???¡?âѺö?ͧ?????????? :D:D
    ?¨????§?????ش ŧ? ?????????ش??? ?Ѻ ????

???յ????23 ??. ? 22 ??.
    ?ѧ?? ???????Ӥѭ?Ѻ??????繢ͧ?????? ??Ҫ??
    ???????ö?Ѵ?Թ?Ẻ?Ѻ??ѹ??觨??繵?͡???ź????§?غѵ??˵?

???ա????20 ??. ? 18 ??.
    ??????? ??????Ϳѧ ???????͹??
    ???ʹ㨡???Ҩ? ??੾?С?èӡѴ????????

???????21 ?դ. ? 19 ???.
    ?ͺ????§ ?ع?ѹ??ѹ??? ?????????͹??
    ?ͺ??????س?͡ö??????????

?????չ19 ??. ? 20 ?դ.
    ?ͺ?ѹ??ҹ ????Ǵ ?????蹤?
    ???ʹ??? ?ͺ?ѺẺ??ʹ???

???վԨԡ23 ??. ? 21 ??.
    ??Һҷ ?ͺ????Ң?????Ңͧ ???????
    ?Ҩ?Ѻö????Ҥس?Դ仢Ѻ?Ҵ˹???ҡ?͹

???վ???20 ???. ? 20 ??.
    ???Ѵ???ѧ ?ͺ?ͺ ???????
    ?ͺ???????ͧ????ᴧ??????ҧ??????

???ո??22 ??. ? 21 ??.
    ??ҧ?ٴ ?繵?Ǣͧ????ͧ ?ͺ?Թ?ҧ
    ??§???Ǩ ?Ѻö???ҧ?ع?ç ?ͺ??????Ѿ?좳ТѺö

?????ѧ??22 ??. ? 19 ??.
    ????????? ????ҧἹ ?ӵ????ͺ
    ??????ش?????ҡ???¨????ʹ㨻??¨ӡѴ???????????ͻ??¨?Ҩ?????

???աѹ??23 ʤ. ? 22 ??.
    ?ͺ???????? ??ҧʧ??? ?????
    ʹ?????????´??ա????᷹????ʹ?????Ӥѭ (?? ??ôѡ?Ѻ????????)

???աá?22 ???. ? 22 ??.
    ???????û?ǹ ?ͺ????????? ?ѡ??ͺ????
    ?Դ??Ҥ??Ѻö?????? ??????͹?ҵ? ?Ѻö???ͧ

???????ع21 ??. ? 21 ???.
    ???Ѵ???ѧ ??Ѻ????? ??ҡ?????ҡ???
    ?ͺ????????? ?֧?ѡ?ѧࡵ????ٻẺ??è?Ҩ÷??????¹?ŧ?

?????ԧ??23 ??. ? 22 ʤ.
    㨴? ?ͺ????? ?ͧ?š????
    ???????繤??Ѻö?ʹ????????????餹??蹪?蹪?

:D:D:D

2. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ใกล้เคยงครับ :D

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ของผมต้องเอามารวมครับ พิจิก-ธนู อิอิ*0* ^^

4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ตรงครับ แต่ไม่ครบ

ค้องเพิ่มอันนี้ด้วย

คลั่งความเร็ว

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ราศีตุลย์23 กย. – 22 ตค.
    ลังเล ให้ความสำคัญกับความเห็นของผู้อื่น เจ้าชู้
    ไม่สามารถตัดสินใจแบบฉับพลันซึ่งจำเป็นต่อการหลบเลี่ยงอุบัติเหตุ

ไม่ตรงตรงที่บอกว่าเจ้าชู้อ่าครับ...................เต้มะช่ายคนเจ้าชู้อ่าครับ...................อิอิ

6. gaszohol

643
    4
    0
    :D จริงนะคร้าบเต้...............
    :pแซวเล่นค้าบบ

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    จริงครับ............อิอิ:D

8. gaszohol

643
    4
    0
    :)ผมมายืนยันครับ............
    :Dคู่รักที่น่ารักที่สู้ดดดดดดดด

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ไม่ตรงอ่ะคับ...เพราะพี่เป็นคนขับรถช้าๆ...อึนๆ....อิอิอิ

10. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ใกล้เคียงกั๊บ

11. Resn

338
    0
    0
    เจงอ่ะพี่โบว์ อิอิ :D

12. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    อ้าว แล้ว พี่ ราศี อาราย อะ

แต่ ดูๆ แล้ว น่าจะ เพิ่ม ว่า ชอบ เมา แล้ว ขับด้วย น่ะ ครับ อิอิ:D:D

13. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    จ้า...พ่อคนไม่กิงเหล้า.....

14. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ส่วนของ เบล หน่ะ เจ้าชู้ เป็น เรื่อง หลัก มะ ช้ายเหรอ :D:D:D

15. Resn

338
    0
    0
    ไม่ใช่นะครับ ผมรักเดียวใจเดียวครับ :p

16. Resn

338
    0
    0
    มีอะไรจะบอกครับ

แมนยู ได้ดับเบิ้ลแชมป์ ครับ :D

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    แมนยู บอล ต่อ แต่ เสมอ ใน 90 นาที
    มี คน เสีย อ้วก แตก ครับ งานนี้ อิอิ:D:D

18. gaszohol

643
    4
    0
    5555555+
    ดีนะผมไม่เล่น
    แต่ผมก้อนั่งหน้าจอจนจบการถ่ายทอดเลยละครับ
    แมนยูจงเจริญ........จริงมั้ยคับน้องเบลล์ *0*

19. Resn

338
    0
    0
    ผีไม่มีวันตายครับ :D

ผมก็นั่งลุ้นจนนอนไม่หลับเลยอ่ะครับ

หลับเอา 6 โมงนู่น :p

20. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ของผมราศี พฎษภ ฝ่าไฟแดงแต่ว่าผมก็ล้างน้ำทุกทีนา เหอๆๆ

21. God level

1,028
    14
    38

...เดี๋ยวเอ็งจะตาย...เบลล์น้องรัก....:mad::mad::mad:

22. ohmmemy

1,077
    4
    38
    นึกว่า ฝ่าไฟแดงใน ห้อง น้ำ เส็ด ปุ๊บ ก็ อาบน้ำ ล้าง เลย อิอิ :D:D

23. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ราศีพฤษภ20 เมย. 20 พค.
    ระมัดระวัง รอบคอบ ดื้อรั้น
    ชอบเร่งเครื่องผ่าไฟแดงไม่ให้ทางผู้อื่น

มะตรงเลยคับ...ผมไม่เคยเร่งเครื่องผ่าไฟแดงเลยคับ....มีแต่ปาดหน้าชาวบ้านคับ..เง้อ..
    ล้อเล่งล้อเล่ง..แต่ก็ตรงในส่วน "ดื้อรี้น" ครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้