สมาชิกเก่าแต่ไช่เมล์ใหม่จร้า

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Big Bird ja, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Big Bird ja

Big Bird ja New Member Member

8
    0
    0
    เอาวันนี้รถที่เคยบอกขายมาให้ดูละกาน

ตอนนี้ไม่ได้ไช่จิงๆ แต่โปรเจกน่าจะดริฟได้

อิอิ

พี่ใครมีล้อหน้า8เหลือๆไม่ได้มาขายมัง

เอาถูกๆนะ

(เงินน้อยอะ)

จะใส่17แบบหน้าหลังแล้ว

คือผมจะทำวันวิ่งอีกครั้งอะคาบ.........

2. Big Bird ja

Big Bird ja New Member Member

8
    0
    0
    เขียนพิดเยอะแก้หน่อย

1 เอาล้อ17X8 คาบที่พี่เหลือๆ กาน เก็บไว้ไม่ได้ไช่อะคาบ

2 ผมจะทำมันวิ่งอีกครั้งอะคาบ

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ยินดีต้อนรับคับเบริด์....

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สวัสดีครับ เบิร์ด
    ผมโซ่คับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบ........^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้