ขอเชิญร่วมงาน BMW E30 REUNION 2008 PART II

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย KoE311, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    หลังจากห่างหายไป 1 ปี หลังจากงาน REUNION ครั้งที่แล้ว ปีนี้เราจะกลับมาใหม่พร้อม(เมียใหม่)อิๆๆๆๆล้อเล่น พร้อมกิจกรรมปลายปีก็คืองาน BMW E30 REUNION 2008 PART II เปิดสำหรับเพื่อนๆสมาชิกและบุคลทั่วไปที่ต้องการร่วมกิจกรรมทำการแข่งขัน นั่นก็คือการแข่งรถแบบ DRAG RACING นั่นเองครับ(แต่เฉพาะรถ BMW E30เท่านั้นนะครับ) ไม่จำเป็นต้องรถแต่ง รถเดิมก็มาร่วมกิจกรรมได้ รายละเอียดเรื่องการแข่งขันรุ่นต่างๆ จะมา Up Date ให้ทราบอีกครั้งนะครับ กิจกรรมน่าจะมีในช่วงประมาณปลายปีท่านที่สนใจก็คอยติดตามรายละเอียดได้นะครับ แล้วจะรีบแจ้งความคืบหน้าให้ทราบโดยทันทีถ้ามีอะไรเพิ่มเติม
    :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2008
  2. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    รุ่นที่จะทำการแข่งขัน

1. รุ่น 6 สูบ TURBO 3 รางวัล
    2. รุ่น 4 สูบ TURBO 3 รางวัล
    3. รุ่น 6 สูบ NA(ยุ่น) 3 รางวัล
    4. รุ่น 4 สูบ NA(ยุ่น) 3 รางวัล
    5. รุ่น 6 สูบ NA(M) 3 รางวัล
    6. รุ่น 4 สูบ NA(M) 3 รางวัล
    7. รุ่น 21 วิ ทุกท่านที่ลงแข่งขันในรุ่นต่างๆสามารถลงได้ทุกท่าน 3 รางวัล

รุ่นที่ 1-7 ใครเวลาดีที่สุดรับถ้วยไปเลยครับ

รุ่นพิเศษเฉพาะประธานแต่ละ CLUB
    กติกาเดี๋ยวจะมาแจ้งให้ทราบนะครับ

ส่วนรายละเอียดเรื่องค่าใช้จ่ายและ รายละเอียดโดยละเอียด จะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

3. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ไม่จัดรุ่น 14 รึ 16 วิ สักรุ่นรึครับพี่เอาใจพวกขาแรงหน่อย เห็นตอนงานไทยแลนด์ รถวิ่งระดับนี้เยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้