ว่าด้วย GTA San Andreas...ด่านปาขวด

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Thepowerman1022, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thepowerman1022

Thepowerman1022 New Member Member

1
    0
    0
    ว่าด้วย GTA San Andreas

คือ ผมไปถึงฉาก ปาระเบิดขวด เข้าใส่บ้าน อ่ะครับ

หลัง จากปา เสร็จ มัน จะ ให้ไปช่วยผู้หญิง .........ในบ้าน

ตอนไฟกำลังไหม้

ผมอยากรู้ว่า ผู้หญิง อยู่ ตรงไหน ผมทำไม หา ไม่เจอ สักที

ทั้งที่ ผม ก็เข้าไป ในบ้าน ถึง ลูกศร สีน้ำเงินแล้ว แต่ ก็ หาไม่เจอ

อีกอย่าง..ควันไฟ มืด มอง ไม่ค่อยเห็นเลย

...บอกผมทีคับ..

.........

ขอบคุณท่านๆ ที่แนะนำ

2. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    บ้านที่ปาระเบิดขวดใส่นี่มี 2 ชั้นป่าวคับ ลองหาดูชั้นบนนะคับ

3. Discount

Discount New Member Member

72
    7
    0
    อยู่ในห้องชั้น2 คั๊ป

อย่าลืมเอา ถังดับเพลิงไปด้วยน่ะคั๊ป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้