** ประกาศ meeting คับผม **

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...หลังจากที่ห่างหายกันไปนานนะคับ.....ก้อสมควรจะมี meeting กันได้สักที ...แล้วก้อตามคำเรียกร้องของเพื่อนๆสมาชิกหลายๆท่านด้วยนะคับ...

....การ meeting ในครั้งนี้ ทาง peugeot club ได้เป็นเกียรติรับเชิญจาก พี่ บั๋มครับ เป็นเจ้าของรายการ TOPSPEED ออกอากาศทางสถานีโทรทัศน์ดาวเทียมช่อง MVNEWS (www.mvnews.net) สนใจใน club ของเราครับ...ให้ไปร่วมอัดรายการ ในช่วงนึงของรายการ เป็นช่วง car club คับ..

...ทั้งนี้..ในการบันทึกเทป..จะมีการสักถามเกี่ยวกับรายละเอียดต่างๆในรถยนต์เปอร์โยต์ที่พวกเราใช้กันอยู่ รวมทั้งการตกแต่ง..การปรับแต่งเครื่องยนต์...การเพิ่มสมรรถนะในส่วนต่างๆ (ช่วงล่าง) เพื่อให้เป็นแนวทางของผู้ที่สนใจในรถยนต์รุ่นเดียวกัน และ เป็นความรู้กับผู้ที่สนใจต่อไปครับ

...ส่วนรายละเอียดของสถานที่ ก้อคือ ร้านอาหารชื่อ "sugar beet" อยู่ใต้ทางด่วนรามอินทรา ใกล้ ๆ กับโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดงครับ (มีกิจกรรมให้เล่นกันด้วยนะคับ)

...วันที่ที่เรานัดหมายกันก้อคือ วันอาทิตย์ที่ 1 มิถุนายน ตั้งแต่เวลา 11.00 เป็นต้นไปครับ..
    (ใช้เวลาในการถ่ายทำประมาณ 4 ชม.คับ..)

...ส่วนในตอนเย็นหลังจากอัดรายการเสร็จแล้ว...ก้อคงจะเป็นการทานอาหารค่ำร่วมกันนะคับ....

...เบื้องต้นพี่ บั้ม ได้คุยกันผมไว้แล้วนะคับ....อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม โทรสอบถามได้นะคับ..

...ตอนนี้สมาชิกที่ลงชื่อไว้แล้ว มีประมาณ 17 คันนะคับ...

...ปล.แนบรูปแผนที่กับบรรยากาศที่ร้านมาให้ดูด้วยนะคับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2008
  2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...นัดล่วงหน้าตั้งเดือนนึง...คงจะมีเวลาพอ..ที่จะเข้าคอรส์ ขัดหน้าทำผิวกันนะคับ...55555+...

...ปล...เพ่ บั้ม...ผมขอค่าโฆษณาร้านด้วยนะค๊าบเพ่....55555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2008
  3. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ร้าน เน้ มันน่า ไป เมา ซะ ยิ่งกระไร บรรยากาศ ดี เจงๆ

4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เอิ้ก.....อดปายยยยย.......

ดันเปิดเทอมพอดี

5. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ก็เตรียมไว้กันคนละ พัน สองพัน ก็น่าจะอยู่นะ

งานนี้มีหมดเปงหมื่นๆ สงสัยจะมีใครไปไหมหว่าโบว์555+

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    กรำ..เน้นเฉพาะรถแต่งใช่ไหม
    หรือว่ารถบ้าน ๆ อย่างผมได้ด้วยอ่ะคับ....
    แหม..มิถุนายน...น่าสนนะครับ...ไว้จะแวปไป..ไม่เข้ากล้องก็ได้...ครับ...แต่ไปสองคนน๊ะ..อิอิ

7. God level

1,028
    14
    38
    แต่งหรือเดิมก้อมาได้หมดว่ะฝน...อย่าซีเรียส.....พวกเดียวกันอยู่แล้ว....

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ยัง ดี ที่ นัด วันที่ 1 (เงินออก พอดี ) ถ้านัด กลางๆ เดือน อาจมี เฮ ครับ อิอิ

9. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    น่าไปจัง..ไม่รู้ติดงานป่าว

10. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    peugeot club thailand จะ go inter แล้วเย้..ไปครับไปดูรถในคลับเราคงจะไปเยอะน่าดู

11. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรก็จะไปครับ 2 ที่ :D

12. ผมบั๋มครับ confirm ตามน้องโบว์เลยครับ ส่วนรถจะแต่งหรือไม่แต่งผมไม่สนครับ ขอให้รักเปอร์โยต์ก็พอแล้วครับ ........

13. God level

1,028
    14
    38
    ตามนั้นคับเพ่

14. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อดไป นัดที่บ้านไปเที่ยวเกาะช้างงะ

15. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไปครับนานๆมีทีพลาดได้ไงล่ะ เหอๆๆ

16. SkuLL

314
    3
    0
    ง่ะ

17. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0

เป็นไรมากมั้ยเนี้ย

18. SkuLL

314
    3
    0
    หุ หุ "ง่ะ" ก็ เหมือนๆ "อัพ" :cool:

19. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ตามภาษาวัยรุ่นไม่ทันเลยวุ๊ย..:)

20. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    งุงิ

21. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .............:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

..............................ถ้าจะแพง ไม่เป็นไร เดี๋ยวจะดักเก็บทีล่ะคันอยู่ข้างนอก อิอิอิอิ :rolleyes::rolleyes:

22. SkuLL

314
    3
    0
    ฝากเก็บ 505 ล้อ web sport สีน้ำตาลๆ เบรคสี ฟ้าๆ รู้สึกคนขับจะชื่อโบว์ ฝากเก็บหน่อยจิครับ :D

23. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    งานนี้ เบลมา แปลก แฮะ ......... มา เป็น คู่ ด้วย ครายหว๋า........ อิอิ :D:D

24. God level

1,028
    14
    38

....ยังงัย...ก้อรบกวนน้าหนึ่งไปด้วยกันนะคับ......นะๆๆๆๆ

25. God level

1,028
    14
    38

....ใกล้จะเก็บแล้วอ่ะคิม.....ซ่อมจังเลย...เหอๆๆๆ....

26. ohmmemy

1,077
    4
    38
    งานนี้ท่าทางจะปาย กัน เยอะ เพราะว่ามี คนอยาก ออก รายการ (หมดไปหลายแสน เพื่องานนี้ โดยเฉพาะ)

27. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    วันที่ 1 งานเข้าพอดีเลยงับ :cry:

ต้องไปงานบวชเพื่อนอะครับ อดเยย

28. God level

1,028
    14
    38

....โห....ใครวะโอม....

29. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ทำสีก่อนน้า แอบซุ่มก่อน เหอๆๆ

30. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผมคงยืนยันตอนท้ายๆนะครับ พี่ๆ...........
    อยากไปเจอพี่ มั่กๆ แต่คงไปเย็นๆละคับ
    ต้องเลิกเรียนซะก่อนถึงตามเข้าไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้