m40ติดแก๊สระบบมิกเซอร์ดีป่าว

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย ruchhot@hotmail, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ruchhot@hotmail

ruchhot@hotmail New Member Member

24
    0
    0
    m40ติดแก๊สระบบมิกเซอร์ดีป่าวและควรเช็คระบบอะไรบ้างครับ:cry::sad::sad::cry:

2. ruchhot@hotmail

ruchhot@hotmail New Member Member

24
    0
    0
    ช่วยด้วยครับจะติดแล้วแต่มะค่อยรู้งะกลัวมันมีปํญหาง่ะ.......งึมงัม

3. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    หาอู้ดีๆมีประสบการณ์ ของถึงๆๆ รถกะเครื่องเราสภาพดี ไม่น่ามีปัญหาครับ แต่ยังไงก่อนติดก็เก็บข้อมูลดีๆก่อนทำครับจะได้ทำที่เดี่ยวจบ เท่าที่รู้มา ระบบมิกซ์ ต้องใช้อุปกรณ์ดีๆ พวกหม้อต้ม อะครับ

4. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ก็เห็นติดกันไม่มีปัญหาอะไรนะครับประมาณ 18000 ก็วิ่งดีคับ

5. -MostWanted-

-MostWanted- New Member Member

31
    0
    0
    ++++++

6. ruchhot@hotmail

24
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้