ระวังตัวกันหน่อยนะ แถวบางนาอะนะครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย nut505, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nut505

nut505 New Member Member

2
    0
    0
  2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...โถ..นึกว่าใคร...เสธ.นัทนี่หว่า....อิอิ

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    นิสัยไม่ดี...

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ถือว่า มี ตัง หรือ ไง เนี๊ยะ ถึงได้ รัง แก คน อื่น แบบนี้ เลว มากมายย

5. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    อย่าให้มาถึงโคราชนะคันเนี้ย

มาแล้วรับประกันว่าไม่ได้กลับไป

6. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ถ้าเจอนะ สีดำ ป้าย แดง เสื้อขาว เต็มรถ ....... โดนแน่ ต่อให้คัมรี่ตัวท็อปเลย ..... ดูซิว่าจะหนีไปไหนได้ จะไล่บี้มันให้ลงนรกไปเลย :mad::mad::mad::mad:

7. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ทำไมเลวเช่นนี้คับเนี่ย - -
    สักวันกรรมต้องตามสนองคับเชื่อผม

8. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    มันโดนจับได้แล้ว....เวรกรรมมีจิงๆนะเนี่ย.....

9. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
  10. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    กรรมมันแรงกว่าคัมรี่ครับเลยตามทันพวกมัน

11. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผมกะแร้ว ว่ามัน ต้องเจอดี 555+
    สะใจมั่กๆคับ วันนี้
    น่าจาโดนกาทืบอีกสักดอกนะครับ 555+

12. Phenic

1,053
    0
    0
  13. gri

1,163
    26
    0
    วันนี้มันออกมาบอกว่า

ที่ทำไปเพราะสนุก และไม่รู้ว่าผิด

แถมยังปิดบังชื่อเพื่อนร่วมแก๊งอีก

ทั้งที่เพื่อนก้ทิ้งมันไว้คนเดียวเนี่ยนะ

---------------------------------------------------------

งั้นอย่างนี้ ถ้ามีคนสหบาทามันก็ไม่ผิดใช่ไหมครับ

สนุกด้วย

ยังดีมันยังอยู่กรุงเทพ

ถ้ามาอยู่ต่างจังหวัด

มันคงโดนเก็บหมกเข้าป่าไปนานแล้ว

14. Phenic

1,053
    0
    0
  15. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ผมดูในข่าว มันบอกว่าเห็นมีข่าวปาไข่ กัน มัน ก็ นึกสนุก ก็ เลย ทำ บ้าง ส่วนพ่อ มัน ก็ ขับรถ ไม่เป็น เป็นรถของแม่ มัน ............เหอๆๆ

16. gri

1,163
    26
    0
    แล้วพ่อแม่มันจะไม่รู้เลยหรือว่า

ลูกแอบเอาไปขับ

แถมยังมาแถไปนอกเรื่อง เรื่อง ญ มาสู่ขออีก

จะแก้ตัวกันไปถึงไหน

17. gunner405GR

gunner405GR New Member Member

5
    0
    0
    ยังไม่ได้อ่านกระทู้ แต่

ให้เดาได้ ยินว่า แกง ปาไข่ขาว

เม่งกาก จริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้