มัน เลว..........มาก............สาด..............

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ohmmemy, 13 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    :cry::cry:วันนี้ (13-4-51) ตื่นเช้ามา แต่งตัว กำลังจะไปทำงาน (โอทีวันหยุด) เดินมาที่ รถ ช็อก เลย ครับ พี่ น้อง แงๆ ............. ล้อ แม็ก ผม หายย ไปจาก รถ 2 ล้อ เลย จอดไว้หน้าคอนโด ริมกำแพง มัน ก็ ถอดตรงริมกำแพงนั้นแหละ เลว มาก เลย แถมมีมาม่า ตกไว้ให้ดูต่างหน้าด้วย :cry::cry:

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    คราย พอมี ล้อ 4 รู 108 สัก 1 วงพร้อมยาง ให้ ยืม หน่อย มะ ครับ ตอนนี้ ผม มี แค่ ล้ออะไหล่ ล้อ เดียว เอง อะ ปาย ไหน ไม่ ด้าย เลย แงๆๆๆๆ:cry::cry:

3. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    :cry:,มานเลว จิงๆๆๆ:cry:

4. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    โหย มันเลวจริง ๆ ครับ

เสียใจด้วยครับ

5. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    เลวยังใช้กับพวกมันไม่พอหลอกครับไอ้พวก...ตัวเงินตัวทองครับ...เสียใจด้วยครับ

6. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    โอ้ว เสียใจด้วยครับพี่โอม

แต่ก็ลองๆหาเบาะแสดูครับ

เพราะแม็กซ์ 4 รู 108 จะใส่กับรถได้ซักกี่ยี่ห้อกัน

7. ohmmemy

1,077
    4
    38
    อยากจะ กรี๊ด...........................
    ปัญหา มัน อยู่ ว่า มันเป็น ล้อ 4 รู 100 /108 ด้วยอะจิ

8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    - -* รู้สึกแย่มากๆค้าบโอม
    เข้าใจความรู้สึกคนรักรถดีคับ - -

ปล.ถ้าเจอตอนกะลังถอดนะผมเอาตายคาทีนแน่คับ

9. Asklepios

Asklepios New Member Member

12
    0
    0
    เลวจิงๆ

10. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    โอมลงรูป แม๊ก แบบชัดๆหน่อยสิครับ เผื่อเจอที่ไหน จะได้ตามไปจัดการครับ แล้วล้อที่เหลือก็ระวังนะครับ เผื่อมันกลับมาเอาอีก :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

11. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ถ้า กลับมา เอา ก็ ดี ไป อย่าง อะ พี่ ผมจะได้ เปลี่ยน ยก ชุด ปาย เลย เหอๆๆๆ:cry::cry:

12. dhawinw

dhawinw New Member Member

14
    0
    0
    ลองไปดูร้านรับซื้อของเก่าละแวกนั้นดู ผมว่ามันพวกเดียวกับไอ้โจรลักน้อตเสาไฟแน่ๆ

13. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    สาดดดดดดดดดดดดด โจร บ้า

14. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ได้ล้อ ใหม่ มา แล้ว ครับ เหอๆๆ

15. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    'งานเข้าเลยพี่........เสียใจด้วยครับ

16. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ขอบคุณครับ
    เต้ ก็ ระวังๆ ด้วย ละ กานนน หุหุ :D:D

17. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เลวชาติหมาจริงๆ...

18. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เห็นแล้วเซ็งแทนเลยว่ะโอม......แม่งเหี้ยจิงๆ

19. ohmmemy

1,077
    4
    38

ให้ พี่ๆ ดูเป็น อุทาหรณ์ น่ะครับ ว่า ไม่ว่า จอด ที่ๆ คิดว่า ปลอดภัย แล้ว มันยัง ทำกัน ได้
    ปล.พี่โบว์ ก็ ระวังด้วยน่ะ ครับ ยิ่ง แพงๆ อยู่ อิอิ :D:D

20. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เดี๋ยวต้องไปซื้อ แม๊กการ์ท มาใช้แระ.....กลัวอยู่เหมือนกันอ่ะ....

21. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    สุดยอดแห่งความเลวเลยว่ะโอม แม่งน่าจะหนุนตัวรถให้ด้วยเอียงเลย ว่ามั้ย เจอแบบนี้เซ็งเลย

22. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เหมือน ว่า จะ หนุน ให้ แต่ มัน ไม่ใช้ เลย แม่ง วาง กับ พื้น เลย

ทำให้ตอนที่ ขึ้น แม่ แรง หา ที่ ขึ้น ไม่ได้ เลย โอม ต้อง ขึ้น ไล่ ไป เรื่อยๆ แล้ว เอา ไม้วาง กว่า จะ ขึ้น ได้ หมด แรง เลย อะ เซ็ง :cry:

23. God level

1,028
    14
    38
    ที่บอกว่ามันเหมือนจะหนุนให้อ่ะ...ไม่ช่ายนะโอม...มันหนุนไว้แค่เอาแม่แรงออกได้อ่ะ......เลวๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    มันระยำขโมยทุกอย่างจริงๆผมว่าอยู่ตามร้านรับซื้อของเก่านะแหละ

25. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ล้อ หาย = ต้องซื้อ ล้อใหม่ + ยาง = จ่าย ตัง................................จน>>>>> เครียด....กินเหล้า.........ดีก่า อิอิ.

26. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    ให้มันกินจริงๆเถอะ...โอมเอ้ย ถ้าต้องการจริงๆ เด๋วพี่จะจัดให้พร้อมทีมงานคุณภาพ ฮ่าๆๆๆๆๆ
    ปล. เสียใจด้วยนะเรืองล้อนะ ได้ล้อใหม่แล้วนิ...ยังไงทิป พี่ยามสักสองสามขวด บอกดูรถให้หน่อย
    จะได้ไมมีงานเข้านะจ๊ะ...

:D:D:):D:D

27. ohmmemy

1,077
    4
    38
    จัดมา เลยเพี่ เมื่อไหร่ ดี เลี้ยง ผม ด้วย น่ะ เหอๆๆๆ :D:D

28. ++E..L.L..E++

++E..L.L..E++ New Member Member

793
    1
    0
    โอ๊ะ..เพิ่งเหน

เสียใจกะเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น

แล้วก้อยินดีกะ ล้อใหม่ นะจ้ะ

29. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

30. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ครายพอมี ยาง 195/50/R15 บ้าง ค๊าบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้