Spec Engine Type - R

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Ton_Ac, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton_Ac

Ton_Ac New Member Member

109
    0
    0
    อยากทราบเสเปคของเครื่อง ตระกูล B ทั้งหมดของฝาแดงอ่ะครับ เช่น แรงม้า/แรงบิด/อัตราทดเกียร์/เฟืองท้าย/อุปกรณ์ตัวเครื่องที่ต่างแตกกัน แต่ละรุ่นแต่ละปี มันแตกกันยังไง ถ้ามีเชิงเปรียบเทียบกันจะดีมากเลยครับ ทั้ง 16 และ 18 ตั้งแต่ปีแรกถึงปีสุดท้ายเลยนะครับ ขอบคุณครับ

ปล. เพื่อเป็นความรู้ของผม และเพื่อน ๆ ในคลับด้วย ช่วยแชร์กันหน่อยนะครับ ชอบคุณครับ

2. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    เทียบกันเม็ดต่อเม็ด ระหว่างB18C กับ B18CR '96 ครับ ลองClickเข้าไปดูในส่วนของ Development ครับ ว่าปรับปรุงในด้านไหนบ้าง หวังว่าจะมีประโยชน์กับเพื่อนๆไม่มากก็น้อยครับ :D

http://209.85.135.104/translate_c?h....jp/factbook/auto/INTEGRA/19950824/index.html

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2008
  3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ถามท่านประธานดิว แห่ง integra inc. สิครับ ข้อมูลแน่นปึ๊ก....

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
  5. Ton_Ac

Ton_Ac New Member Member

109
    0
    0
    อยากให้เพื่อน ๆ ได้อ่านกันทุกคน จะได้ไม่หลงทางอ่ะ ขอบคุณทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้