AMP Audison SRx4

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย eak2229, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eak2229

eak2229 New Member Member

1
    0
    0
    Audison SRx4 ราคาเท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ไหนคับ ตอนนี้ติด ลำโพงคู่หน้า SE-162
    คู่หลัง SE-165 ของPrism อยู่คับ กับ bassbox 10'' ของPrism เหมือนกันคับ ต้องampคับ
    ช่วยแนะนำตัวอื่นด้วยคับ แล้วampของAudison SRx4เป็นไงบ้าง :confused:

2. centrum5

centrum5 New Member Member

32
    2
    0
    ประมาณ10K+- ครับ

3. noappear

noappear New Member Member

63
    0
    0
    น่าจะลองหาแอมป์ยี่ห้ออื่นดูนะครับ เช่น พวก soundstream น่าจะฟังได้หลากแนวหน่อยนะครับ

4. blue PSU

blue PSU New Member Member

26
    0
    0
    Audison SRX4 (50*4@4Ohm.) เบสกระชับ เสียงกลางเปิด โปร่ง บาง แหลมพริ้วๆๆๆ ใส รายละเอียดดีครับ ฟังสบาย จำพวก Acoustics น่าฟังครับ ส่วนลำโพง Prism (เคยฟังรุ่นอื่น) น่าจะออกแนว กลางเปิดมีเนื้อ สดชัด เสียงร้องชัดๆ เบสดี ลองดูครับว่าตรงแนวที่ชอบไหม ไม่ทราบว่าใช้ Front อะไรและชอบฟังแนวไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้