สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับผม

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย skr-suwatza, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skr-suwatza

skr-suwatza New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆทุกๆท่าน

ผมชื่อวรรตครับ อายุ14ปี

ที่บ้านมีรถเปอโยครับ รุ่น505 สภาพเดิมกิ๊กครับ

อันที่จริงเป็นรถคุณปู่ครับ

ท่านให้มาใช้

เลยเข้ามาคลับนี้ครับ

ที่จริงพ่อผมซื้อวีโก้มา

แล้วไม่มีตังผ่อน

เขาเรยมาเอาปายT_T

เปอโย505คันนี้จึงเปนรถจริงๆคันแรกของผมครับ

ตอนแรกๆ ดูแล้ว เก๊า เก่า ไม่เวิร์ค เอาไปขายแล้วซื้อ Celica รุ่นเก่าดีก่า

แต่พอดูไปดูมา มันแต่งแล้วสวยครับ

แต่จะมีใครแต่งแบบผมนี่ซี่

แต่งแนวVIPอะครับ...เครื่อง1J

ทำใหม่หมดทั้งคัน...

บวกกับไฟหน้าที่ดุดัน

ทำให้มันออกมาเหมือนรถยากุซ่าเลยอะครับ

แต่ผมไม่มีกำลังทรัพย์น่ะครับ

เลยต้องฝันไปก่อน

ยังไงยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ไว้ว่างๆเดี๋ยวผมจะลองวาดมาหั้ยดูกานนะคับ^^

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับน้อง อายุ14 เองสงสัยเด็กที่สุดเลยน๊ะเนี๊ยะ พี่ก็อยู่รังสิตคลองแปดเหมือนกาน มีอะไรก็โพสไว้ได้น๊ะพี่ที่นี่รักเด็กทุกคน ฮุฮุฮุ...

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ยินดี ที่ รู้ จัก น่ะ ครับ
    ปล.ดี กว่า เล่น มอไซค์ น่ะน้อง (มันอันตราย อิอิ )

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สุดๆครับผมอ่านละชอบใจน้องคนนี้มั่กๆเลยคับ
    แจ๋วไปเลยคับ ไอเดีย ความคิดริเริ่ม แน่นอนๆ
    - - แต่พูดเรื่องรถโดนยึดละมานร้าวคับ เคยโดนมาครั้งนึงละ
    ยังงัยก้อสู้ต่อไปครับ ค่อยๆไปคับ เก็บตังไปเรื่อยๆ เด๋วสักวันต้องเป็นของเราคร้าบ
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบ......*0*

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....ครั้งนี้มันตอบได้สาระมากเลย.....ชื่นชมๆ

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    แปลว่าปกติโอมมันไม่มีสาระนะดิ:D

7. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ง่ะ แต่ ละคน เห็น ผม เป็น คนยังไง กัน เนี๊ยะ

ปล.ตัวตนที่แท้ จริง ของ โอม หน่ะ คน ดี มากมาย อิอิ

9. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

อันนี้จริงครับ โอม เค้าดีจริงๆครับ ช่วยยืนยัน ไม่งั๊นผมเล่นคำว่า สาระเลว ไปแล้วครับ 55555:DV

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้