^-^ รับติดฟิล์ม และเครื่องเสียงในราคาพิเศษ สำหรับคนรักรถคับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย BANK_NOZZLE, 30 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    TEERA SOUND SHOP

ร้านเครื่องเสียงคุณภาพพร้อมประสบการณ์เกือบ 10 ปี โดยช่างผู้ชำนาญงาน บริหารงานโดย "พี่ระ" ยินดีต้อนรับลูกค้า ชาว rcweb ทุกท่าน และลูกค้าทั่วไป ทางร้านรับติดตั้งฟิล์มกรองแสง LAMINA HICOOL และยี่ห้ออื่นๆให้เลือกอีกมากมายครับ รับติดตั้งเครื่องเสียง ชุดใหญ่ ชุดเล็ก ดูหนัง ในราคาพิเศษ รับประกันเรื่องราคา และบริการหลังการขายครับ

สถานที่ตั้งร้าน อยู่ถนน พระราม5 ครับ ร้านอยู่ฝั่งเดียวกับร้าน รังต่อ ใกล้กับร้าน พระราม 5 คาร์แก๊สครับ ท่ามาจากบิ๊กซี ติวานนท์ ให้ตรงไปยังสะพานพระราม 5 แล้วกลับรถใต้สะพาน แล้วเข้าช่องเลนส์ในซ้ายสุด ร้านอยู่ติดถนน หาไม่ยากครับ

ไปไม่ถูก หรืออยากทราบราคาโทรไปถามได้ครับที่เบอร์ 085-975-0698 และ 083-055-2302 ช่างระ

2. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคากันเอง

ป้ายชื่อร้านคับ

3. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

ฟิล์มตัวอย่าง ไปร้านจริง มีให้เลือกมากกว่านี้อีกนะครับ

4. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

มีที่รับรองพร้อมทีวี และ VDO ให้ดูฆ่าเวลาครับ

5. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

สัญญาณกันขโมยก็มีให้เลือกนะครับ

6. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

ลำโพงคุณภาพราคาไม่แพงครับ

7. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

ทดลองฟังเสียงก่อนซื้อได้นะครับ

8. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

สินค้ารับประกันทุกชิ้นครับ

9. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

เสียงดีครับรับรอง หรือชอบแบอัดมี KICKER

10. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

แอมป์ราคาพิเศษ คุณภาพดีราคาไม่แรง ก้อมีครับ

11. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

คาปา ราคาไม่แพงคับ

12. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

แอมป์แบบกระหึ่มก้อมีคับ ราคาไม่แพงรับประกัน

13. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

มีแอมป์ให้เลือกชมมากมายโทรสอบถามราคาได้ครับ

14. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

สัญญาณกันขโมยราคาพิเศษ

15. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

ชุดสายไฟหลายขนาดก้อมีครับ

16. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

ปรีแอมป์ตัวอย่าง ชอบยี่ห้ออื่นสั่งได้ครับ

17. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

ระบบ3ล็อดก้อมีครับ

18. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ราคาพิเศษ

ที่จอดรถในร้าน ด้านหน้าร้านจอดได้อีก3คัน ด้านหลังร้าน ได้อีกเกือบ 10คันครับ

19. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ทีมพี่เค้าคับ

ร้านพี่เค้าเปิดทุกวันครับ ทำไปเรื่อยจนกว่าจนกว่าจะเสร็จครับ

20. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ผลงาน

รูปผลงานการติดตั้งครับ

21. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ผลงาน

22. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ผลงาน

23. BANK_NOZZLE

204
    4
    0

24. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ผลงาน

25. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ผลงาน

26. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ผลงาน

27. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ผลงาน

28. บัง

บัง Guest

0
    0
    0
    ราคาค่าติดตั้ง

ถามราคาค่าติดตั้งครับ พอดีซื้อไปเองจะให้ติดรถออดี้ มี ฟร้อนท์ ปรี แอม ลำโพง5" 1 ชุด ลำโพง6*9 1 ชุด
    ช่อง 5 นิ้วลงพอดี แต่ 6*9 ต้องทำช่องเสริมหลบถังแก๊สครับ ต้องทำเสริมประมาณ1.5-2นิ้วครับ จะทำเฉพาะช่องดีรึว่าจะต้องทำแผงใหม่ดีครับ ขอราคาค่าติดตั้งพร้อมสายด้วยนะครับ ตอนเย็นปิดร้านกี่โมงครับ

29. โต้ง3S@beam

โต้ง3S@beam Member Member

46
    5
    8
    ชุดดูหนัง ฟังเพลงเล็กๆ (ฟร้อนท์ กะ จอ) มีของไรมั่งคับราคาประมาณเท่าไหร่ ทั้ง VCD และ DVD นะครับ

ปล.มีลำโพง หน้า+ หลัง อยู่แล้ว

30. dorame

dorame New Member Member

29
    3
    0
    แล้วจะแวะไปเยี่ยมน๊ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้