motor show ปีนี้ใครไปกันมั่ง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย angkoon, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. angkoon

angkoon New Member Member

7
    0
    0
    พ่อแม่พี่น้องครับ motor show ปีนี้ไปกันไหมครับ และไปกันวันไหนครับ ช่วยโพสบอกกันหน่อยนะครับจะได้ขับรถไปด้วย ยังไงช่วยบอกด้วยนะครับหรือใครมีน้ำใจก็ช่วยโทรบอกด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ 086-0771418 โน๊ต 504 ชลบุรีครับ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ยัง ม้าย มี บัตร เข้า งาน เยย อิอิ

3. ++E..L.L..E++

++E..L.L..E++ New Member Member

793
    1
    0
    เอาป่ะ เรามี :D

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เอาด้วยคนครับ

5. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ผมมีแย้ว 2 ใบ แต่ไม่มีแฟน กำลังหาสาว ๆ ไปด้วยงับ :D

6. ++E..L.L..E++

++E..L.L..E++ New Member Member

793
    1
    0
    จาเอากี่ใบก้อบอกน้า..

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เอามาแบ่งเลยแอล....เดี๋ยวตามไปเอาที่บ้านเลยดีฟ่า....เหอๆๆ....

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เอาครับ ...........................คิคิคิ:D:D:D:D

9. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ใครอยู่ใกล้ร้านหนังสือบ้างครับ

จะฝากซื้อ XO ซักเล่มครับ

อยู่โคราช หาซื้อยากมากมาย

10. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ก็ลงมาซื้อที่กรุงเทพสิครับ :D

11. ++E..L.L..E++

793
    1
    0
    เง้อ..ม่ะต้องมาถึงบ้านหรอกจ้า

จาเอากี่ใบก้อบอกคุงโบว์นะ เดวจาฝากไปให้

เดววันนี้ปาย survey ที่ ไบเทค ก่อน 1 รอบ

:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้