รบกวนสอบถามกระปุกน้ำมันใต้ซุ้มล้อหลัง

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย Q Sr, 22 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Q Sr

Q Sr New Member Member

19
    0
    0
    รบกวนMUST หรือใครที่ทราบครับ
    คือกระปุกน้ำมันเชื้อเพลิงที่ใต้ซุ้มล้อหลัง
    ฝั่งขวา (เหมือนถังA เลยนะลักษณะการทำงาน)
    แบบว่า มีหาซื้อได้ที่ไหนไหม คือแกนเสียบท่อสายน้ำมัน หักเลยรั่ว
    หากไม่มีจะต่อตรงได้หรือไม่
    ช่วยบอกทีครับ:
    cry:

2. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    น่าตามันเป้นไงรึครับพี่ ผมไม่เคยสังเกตเลยนะเนี้ย

3. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    มันมีด้วยเหรอ ผมก็นึกไม่ออกเหมือนกัน...ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยสิ

4. Q Sr

19
    0
    0
    แบบตามรูปเลยครับอยู่ใต้ล้อด้านขวา เงยขึ้นไปเห็นเลย

เคยถอดออกมาแล้วมีโลโก้ BMW ด้วยคิดว่าเป็นของมันแน่ๆ

เพราะว่าช่องที่ใส่พอดิบพอดีเลยทั้งรูและทรง

ช่วยหน่อยนะครับ

5. ..........รอฟังด้วย...........

6. Q Sr

19
    0
    0
    อะ อะ รออยู่เมือนกัลลลล ครับ

ใจจด ใจจ่อ:eek:

7. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  8. Q Sr

19
    0
    0
    ขอบคุณครับผม

หาต่อไป

9. marnburapa

marnburapa New Member Member

1
    0
    0
    มีครับ 600 บาท 086 338 0083

10. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    มันเป็นถังระบายไอต่อออกมาจาก ถังน้ำมันอีกที ของใหม่ราคาไม่รู้เหมือนกัน ต้องโทรถามร้านอะไหล่ดูคับ
    แต่รถของผมก้อไม่ได้ใส่นะ ไม่เป็นอะไร เพียงแค่ตอนเปิดฝาถังจะมีอากาศดันออกมาแค่นั้นเอง ลองดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้