kicker+sedona(vs)bostwick+bostwick

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย sedona, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sedona

sedona New Member Member

6
    0
    0
    คือผมสนใจkicker solo x 12นิ้ว1คู่กับpower amp class d sedona 2500.1dจำนวน2เครื่อง(ขับซับ1ดอกต่อpower 1เครื่อง)
    แล้วมีคนมาบอกว่าbostwick1588dกับpower amp class d bostwick4500.1มันแรงกว่าชุดkicker
    เท่าที่ผมลองฟังมาkicker มันดังกว่าแรงกว่าhi-endกว่าไม่โปรโมทเกินความเป็นจริงเหมือนbostwickใช่ไหมครับยี่ห้อนี้เท่าที่ดูเหมื่อนเสือที่เก่งแต่ในถ้ำใช่ไหมครับไม่เหมื่อนkicker.ใช่ไหมครับของเขาดัง แรงจริงแถมระดับโลกไม่ใช้ในประเทศไทยเท่านั้นใช่ไหมครับ
    ชุดkickerทั้งชุดราคา140000มันก็คุ้มสำหรับผมเพราะของยี่ห้อนี้แรงจริง
    แต่กับbostwick90000กว่าผมรู้สึกเสียดายเงินที่เสียไปจริงๆครับ
    ท่านคิดเช่นผมไหมครับ(ผมเลือกถูกและมาถูกทางแล้วใช่ไหมครับ)ที่เลือกkickerมาเป็นเพื่อนพลังเสียงคู่รถของผม(รุ่นนี้เบบในรูป)

เเหม พ่อ sadona

ไม่รู้โพสเพื่ออะไร อยากทราบจริงๆ จะขายของหรือ คนดีๆเขาไม่ทำเยี่ยงนี้หรอกของก็เหมือนของ อยากได้อะไรก็ซื้อไปเถอะ ไม่ต้องไปเปรียบด้วยราคาหรอกเพราะมันคนละราคา เเละราคารู้จักของเสียด้วย มีตังน้อยก็ซื้อรุ่นเล็กสิ จาก คนรักบอสวิค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้