ขอความรบกวนพี่ๆE30ด้วยครับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย Fly Away Home, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    คือว่าผมอยากจะรบกวนพี่ๆที่ใดในE30ที่ถ่ายรูปรถE30ของคุณเมธาวีที่มิดในงานอ่ะครับ
    ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านใดมีรูปและถ้ามีการถ่ายวีดีโอเอาไว้ด้วยยิ่งดีมากๆเลยครับผมอยากได้รูปและ
    วีดีโอคลิปอันที่มิดด้วยครับขอบพระคุณล่วงหน้าเลยนะครับ
    [COLOR="Orange"][email protected][/COLOR] อันนี้เป็นเมลผมเองครับหรือไม่ก็ส่งมาทางPMก็ได้ครับเพราะทางพี่เมย์
    เค้าบอกว่าอยากได้รูปและวีดีโอเพื่อที่จะเอาไปหาจุดบกพร่องอ่ะครับ

2. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    ลืมเอาตอนที่มิดแล้วด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ

3. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    พวกพี่เมาอยากเดียว อ่ะอิๆๆๆๆ
    ลองไปของทางผู้จัดงาน ดูครับ ....

เอาใครมีช่วยน้องหน่อยเร้ว....

4. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ผมเองก้แค่วิ่งไปดูบ้าง อยากดูจัง แต่ตอนนั้นเห้นกับตาก้พอแล้ว รอดได้ไงเนี้ย รถดี รึว่าดวงดีกันแน่เนี้ย สภาพรถไม่น่ารอดอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้