ถามอีกแล้วคับพี่!!!

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย kampane, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kampane

kampane New Member Member

22
    0
    0
    e30 วาง1เจโบ ออโต้ โช๊คควรใช้ของอะไรดีคับ ตอนนี้เป็นของเดิมๆอยู่ มันกระด้างอย่างแรงคับ ขอเป็นแบบราคาไม่แพงมากอะคับ ตอนนี้จนอยู่คร้าบ :cry::cry:

2. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    โช๊คอัดน้ำมันๆก็กระด้างเป็นธรรมดาครับก็หาพวกบิวสไตล์ โคนี่ มือสองเซียงกงดูครับ หัวกลับแกนใหญ๋ คู่ละประมาณ 3000 ตรงรุ่นเลย

3. kampane

kampane New Member Member

22
    0
    0
    ขอบคุณมากคับพี่ ถามอีกนิดนะคับ เรื่องดิสหลังถ้ายกของ325มาใส่เลยนี่ต้องแปลงอะไรมั้ยคับ และราคาของกับค่าแรงต้องเตรียมไว้ประมาณเท่าไหร่ดีคับ

4. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    สามารถยกมาทั้งแพได้เลยครับ ไส่ได้เลย ประมาณ 8000 บาท นะครับ..

kampane ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้