ถามหน่อยคับ!!!!

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย kampane, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kampane

kampane New Member Member

22
    0
    0
    พวงมาลัยเดิมติดรถ อี30 จะเปลี่ยนเป็นพวงมาลัยแต่งอ่ะคับถอดยากมั้ย:confused: จะลองทำเองก่อนน่ะคับแล้วต้องเปลี่ยนคอด้วยมั้ยคับ ถ้าต้องเปลี่ยนหาได้ที่ไหนบ้างคับ รบกวนพี่ๆช่วยตอบหน่อยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าไว้เรยยคับ:):)

2. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ไม่อยากครับ ซื้อคอพวงมาลัยอีกประมาณ 800 -1000 + พวงมาลัย ราคาแล้วแต่ชอบครับ

kampane ถูกใจสิ่งนี้
  3. kampane

22
    0
    0
    ร้านแถวไหนมีบ้างคับที่มีชัวๆเลยน่ะคับ ผมอยู๋แถวรังสิตน่ะคับ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับพี่ๆ

4. aood_judy

aood_judy New Member Member

5
    1
    0
    คลองถมซิเพียบเลย

5. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    มีทุกที่ครับที่เซียรรังสิตก้มีครับ แต่ราคาแรงนะครับ เกือบพัน ถ้าว่างๆรึต้องการซื้อหลายๆอย่างรึมีเพื่อนไปก็ฝากเพื่อนไปซื้อก็ได้ ไปซื้อที่คลองถมถูกกว่าเยอะมากๆๆ
    ราคาน่าจะประมามาณ 500อะครับ แพงกว่าของญีปุ่นอีกครับ ของรถญีปุ่นราคาแค่150-250 เอง

พวงมาลัยก้แล้วแต่ชอบแท้เทียม แต่แนะนำให้ไปหาแบบตรงรุ่นพวก ซาราเปา ดีกว่าสวยดูมีราคาหนังแท้ ราคารวมๆฏ้น่าจะสัก 2000+-

6. kampane

22
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ ที่แนะนำ เด่วคงได้เข้ามารบกวนพี่ๆอยู่เรื่อยๆละคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊าค้าบบ:D:D:D

7. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ไม่มีปัญหาครับเรายินดีเสมอครับ ว่างๆก็แวะมาทักทายพูดคุยกันได้ครับ

8. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  9. Leky_e30

Leky_e30 New Member Member

38
    0
    0
    ไหนอะสาว.........ของพี่มัสอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้