มาทักทายคะ ^^

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ++E..L.L..E++, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++E..L.L..E++

++E..L.L..E++ New Member Member

793
    1
    0
    หวาดดี พี่ๆ เพื่อนๆ ชาว Peugeot Club นะคะ

พอดีมีคนเค้าบอกว่า ฝากบอร์ดนี้ไว้ในอ้อมใจด้วย ก้อเลยแวะมาทักทายค่า

หวาดดีทุกคนนะคะ :):):)

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    มาทันใดเลยนะนู่แอล.....5555+..

...ปล...ถึงเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านคับ....นู๋แอลนี่โสดน้าคร๊าบบบบบ.......อิอิ

3. ++E..L.L..E++

++E..L.L..E++ New Member Member

793
    1
    0
    เหอๆ เอางั้นเลยรึคุณ :rolleyes::eek:

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ดี ค๊าบบบ ผม ชื่อ โอม ค๊าบบบ โสด คร๊าบบบ อิอิ

6. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับฮับ :D

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    มากันใหญ่เลย....อิอิอิ

8. ++E..L.L..E++

793
    1
    0
    ยินดีที่ได้รุ้จักนะคะ ^^

9. Resn

338
    0
    0
    ผมชื่อเบลนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ปล. เรียนลาดกระบังเหรอครับ ช่วงนี้ผมไปบ่อยซะด้วยสิ อิอิ เจอกันก็ทักทายได้นะครับ :D

10. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ดีครับ.............ผมเต้ครับ

11. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผม โซ่ คับ *0*
    หุหุ
    กระทู้ล่อเป้าอ่ะเป่าคับ 555+

12. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เง้อ...................

13. ++E..L.L..E++

793
    1
    0
    หวาดดีคะ

หายไปวันนึง หวังว่าคงม่ะลืมกันนะ ^^

ตอบ เบล นะคะ - - - > ช่วงนี้แอลก้อม่ะค่อยได้เข้าหรอก นานๆ ปายทีอ่ะ แหะๆ

14. God level

1,028
    14
    38
    ขวัญใจคนใหม่..อิอิอิ

15. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    หวัดดีจ้าชื่อจ้อบคับ ถ้าบอกว่าโสดเมียตบตายเลยคับ เหอๆๆ ปล.มีแฟนแล้วคับ ผมไม่มั่วคับ (แต่ทั่วถึง) ไม่บ่อยแต่ไม่ขาด 555 ยิดดีที่ได้รู้จักคับ

16. Resn

338
    0
    0
    พอปิดเทอม ผมก็ไม่ได้ไปเหมือนกันครับ แหะ ๆ :p

เจอกันแถวนี้ก็ทักทายได้นะครับ :D

17. gaszohol

643
    4
    0
    :Dชอบเจงๆ
    :pคารมสุดๆ
    :cool:สาวๆน่าจะหลงมากมาย อิอิ:p

18. ++E..L.L..E++

793
    1
    0
    หวาดดีคะ คุณจ้อบ

ดีแล้วค่า แฟนต้องมาก่อนเสมอ..555+

19. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    ชื่อ บอมครับ แอลหลงเข้ามาในดงสิง สงสัยจะรอดยาก อิอิอิ
    ดูชื่อแล้วชอบอ่านการ์ตูนเรื่อง RAVE รึป่าวอะ ชื่อเหมือนนางเอกเลย

20. ++E..L.L..E++

793
    1
    0
    หวาดดีค่า คุงบอม

ม่ะได้อ่าน Rave อ่ะ

แหะๆ

21. God level

1,028
    14
    38
    นู๋แอล......มาเปง PR ให้ PGC...เลยเอาม่ะ.....เดี๋ยวพาปายเลี้ยงราดหน้าทู้กวันเลยเอ้า......อิอิอิ

22. Resn

338
    0
    0
    ว้าว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :eek: :eek: :eek:

23. ++E..L.L..E++

793
    1
    0

เหอๆ ม่ะไหวมั้งคะ

เกรงใจอ่ะจ้ะ :p

24. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    นานๆจะมีหลงเข้ามา เปิดประเด็นจับแอลทำ pr ถ่ายคู่กับเปอร์โยเลยคับพี่น้องชาวสิง

25. gaszohol

643
    4
    0
    :Dดูโฆษณา ฮอล มากไปนะครับ เบล

ว๊าว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไปทำงานละนะคับพ่อ 55555555555

26. Resn

338
    0
    0
    ฮาฮาฮา นิดนึงงับ ๆ :D

27. Resn

338
    0
    0
    สงสัยยังสืบคดีคิระไม่เสร็จ อิอิ :D

28. ++E..L.L..E++

793
    1
    0
    เหอๆ คิดให้ดีๆนะคะ

:D:D

29. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    นี่แหละคับคิดดีแล้ว นี่ ถ้าคิดไม่ดีจับเข้าแก๊งไปนานแล้ว 555

30. ++E..L.L..E++

793
    1
    0
    555+

ถ้าคิดว่าดี ก้อว่าตามกัน

555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้