ภาพเสารืที่ 2-3-2551

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย inc148, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    เพียบ.....มีเพื่อนbfcด้วยครับ

2. Q Sr

Q Sr New Member Member

19
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆ ผม Q ครับ แล้วจะไปเยี่ยมครับ
    รถเพิ่งเสร็จครับ เลยไม่ได้มาเยี่ยม
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

3. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    พี่ q รถเป็นอะไรไปล่ะพี่
    เสาร์หน้าไงพี่ เสาร์ที่ สองเจอกัน.....
    ผมจำพี่ได้........

4. .........จำได้เหมือนกันแบบตัวอ้วนเหมือน..........กันงะ

5. Q Sr

Q Sr New Member Member

19
    0
    0
    เป็นไม่เยอะ เปลี่ยนลูกแหวน แล้วตอนนี้เปลี่ยน เทอร์โบอีกครับ เพราะเทอร์โบนี่แหละ แก้อยู่หลาบรอบ
    เพราะ รั่วออกทางใบหลัง คราวนี้ น่าจะดีนะครับ ลองเอาลูกใหม่มือ 2 นะ RB25 หากโอเค เสาร์ที่22
    จะไปเยี่ยมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้