เปลี่ยน แอร์โฟร์ จะหายไม๊น้อ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย eakka, 13 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eakka

eakka New Member Member

3
    0
    0
    ตอนนี้รถสตาร์ทติดแล้ว วิ่งได้แล้วด้วย ขอบคุณมากครับ แต่มีอีกอย่างหนึ่งที่ยังแก้ไม่ได้ครับคือวิ่งไปดีๆ ชลอความเร็ว แล้วหยุดรถอยู่กับที่
    จะออกตัวอีกทีรถดับเลยครับ แต่ก็สตาร์ทติดได้ วิ่งต่อได้
    เปลี่ยน แอร์โฟร์ จะหายไม๊น้อ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ล่ะนี่

2. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    ไม่หน้าจะเกี่ยวกับแอร์โฟร์นะ
    ลองดูประเด็นอื่น

3. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    รองเช็คดูก่อนครับ ก่อนจะตัดสินใจเสียเงินซื้ออะไรครับ

4. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    ตามข้างบนทั้งสองคนครับ....ลองดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้