ถามหน่อยคับ ใครเคยไปทดสอบวิ่งแล้ว บอกหน่อย

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย iorobot, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iorobot

iorobot New Member Member

9
    0
    0
    E30 วาง SR20SE ฝาขาวหลังหัก เดิมสนิท วิ่ง 402เมตร ได้กี่วิคับ เฟืองท้าย 3.91 จ้า

2. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    อันนี้ตอบยากครับรถแต่ละคนมีความต่างกันอีกเยอะครับ ลักษณะการขับ การวางเครื่อง ความสมบูรณ์ของรถและเครื่อง

แต่รับรองว่าขับสนุกแน่ครับเครื่องตัวนี้

3. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ที่นี่วิ่งอยู่ 16 นิสๆ

4. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    ไม่รู้ต้องไปลอง

5. iorobot

iorobot New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ ส่วนที่บอกว่าต้องลองถึงจะรู้ ก้อเพราะไม่มีที่ให้ลองอ่ะคับ ถึงได้ถาม เชียงใหม่ มีแค่ 201เมตร เอง มันไม่มี 402เมตร นะคับ โปรดเข้าใจ เหอๆ

6. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ผมเข้าใจคุณ iorobot ครับไม่เป็นไรอย่าไปใส่ใจเลยครับพี่ตุ้มแกทำมาแข่งกะตัวเองเลยไม่รู้สักที ต้องซุ่มๆไปวิ่งอิๆๆๆๆๆ

7. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    อย่าไปหลงทางกับเรื่องเวลาเข้าเส้นเลยครับ บ้างคันขับได้แค่นั้นจริงๆๆ พอวิ่งบนถนนก็ไม่ไหวแล้ว ลากยาวๆไม่ได้
    ขับลำบาก เอาแบบแต่งพอแรง เพลงเพราะ ตุ้กตาน่ารถสวย X รถวิ่งไม่อายใคร นี้ละ คอนเซ็ป รถในฝันของผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้