ขอรบกวนเรื่องวางเครื่องหน่อยครับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย BoN E30, 7 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoN E30

BoN E30 New Member Member

25
    0
    0
    ตอนนี้รถกำลังวางเครื่องอยู่ครับ เป็น4AGE มีใครวางบ้างครับ อยากทราบความคิดเห็นหน่อยว่ามันพอจะวิ่งไหมครับ ทำเครื่องมานิดนึงครับ เดียวเสร็จจะเอาไปหาพวกพี่นะครับ

2. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    เขาวางมาเพื่อประหยัดอ่ะคับ ก้อวิ่งตามสภาพมันแหละ แต่จะเอามาซิ่งก้อเหนื่อยหน่อย..
    เคยเห็นวางอยู่หลายคันเหมือนกัน...

3. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    เครื่องตัวนี้ไม่เล็กไปหน่อยรึครับสำหรับรถ E 30 สวนใหญ่ก็จะว่าง SR กันนะครับ เหมาะกับรถดี

4. kob616

kob616 New Member Member

10
    0
    0
    130 ม้าในขั้นต้น ใช้ได้แล้วครับ เดิมมันมีแค่ 90-115 ม้า เท่านั้นเอง (เดิมๆก็เห็นซิ่งกันน่าดู)

5. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    ถ้าต้องการประหยัด ก็จัดไปครับ

6. PK.K

492
    13
    0
    ม้าญีปุ่นกับ ม้ายุโรปไม่เหมือนกันเลยนะครับ ถ้าให้วัดกันที่ล้อ 130ไม่รู้จะเหลือลงพื้นจริงเท่าไหรเลยครับ
    จะแค่ขับไปเรื่อยๆก็คงได้ แต่จะ จีดจ้าด จะแซงคงเหนื่อยหน่อย ขนาดเครื่องเก่าๆอย่าง 1G 6สูบ ยังลำบากเลยครับ

7. BoN E30

BoN E30 New Member Member

25
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับความเห็นของพี่ๆ เดียวรถเสร็จจะขอไป meeting ด้วยนะครับ (อันนี้เอามาลองเล็นดูก่อนครับเดียวมีวางใหม่ตามมาแน่นอนครับ)

8. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ....อย่าคิดมากครับ เอาให้มันสมบูรณ์ก็พอใจแล้ว......

9. PK.K

492
    13
    0
    จับเซ็ตโบ เลยครับ อิอิ

....ติดแก็ซเลยแจ๋วงะ........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้